LG G3s (D724) bita

Kusan duk masana'antun suna ƙoƙarin fitar da ƙaramin kwafi na na'urorin flagship ɗin su. Misali, akwai Samsung Galaxy S4, akwai kuma S4 mini, akwai HTC M8 da M8 mini, LG G2 da G2 mini da dai sauransu. Kowace ƙaramar na'urar ta sami raguwa sosai, amma bayyanar ta kasance kusan kwafin tsohuwar ƙirar. Wataƙila masana'anta daya tilo da bai rage takamaiman ƙayyadaddun fasaha ba shine Sony tare da Karamin Z1/Z3 ɗin su.

A cikin Mayu 2014, LG ya saki na'urar G3, kuma daga baya, G3 ya bayyana tare da prefix "s". Wannan na'urar ce aka yi niyya don siyarwa a Turai, tunda sigar G3 Beat na Asiya ne. A gaskiya, ba a bayyana cikakken dalilin da yasa ba a kira na'urar "mini" ba, kwatankwacin iPhone 3G da 3GS ya zo a hankali, amma a cikin yanayin ƙarshe, wayar ta sami ƙarin halaye masu ban sha'awa. Ya kamata a lura cewa akwai kuma G3 Stylus, babbar wayar salula mai salo.

A yau za mu yi magana game da G3s. Daga ban sha'awa: yana da kyamarar mayar da hankali ga laser, wanda ya yi hijira daga samfurin flagship, irin wannan bayyanar mai kyau, kawai rage girman. Abin takaici, sauran G3s sun yi hasarar da yawa ga G3. Za mu yi magana game da wannan a cikin bita.

Kira, girma, sarrafawa

Idan kun riga kun karanta abubuwanmu game da LG G3, to kuna da kyakkyawan ra'ayin yadda wannan na'urar tayi kama. Na'urar G3s a wannan ma'ana cikakkiyar kwafin G3 ne: komai iri ɗaya ne, kawai girman sun ɗan ƙanƙanta.

 • LG G3 - 146x74x8.9 mm, nauyi - gram 149
 • LG G3s - 137x69x10.3 mm, nauyi - gram 134
Bari in lura cewa LG baya ƙoƙarin sanya na'urar ta zama siriri sosai. Misali, Samsung Galaxy S5 yana da kauri na 8.1 mm (kar ku manta cewa yana da kariya ta IP67), Sony Z3 yana da 7.3 mm, kuma ba na magana game da sababbin iPhones kwata-kwata.

LG G3s yana da siffar jiki rectangular tare da gefuna na sama da ƙasa kaɗan. Murfin baya yana raguwa, duk sasanninta suna santsi. Yanzu yana da kyau don yin bangarori na filastik don ƙarfe (ko da yake Samsung ya yi A3 / A5 akasin haka), don haka duka a cikin LG G3 da G3s daidai suke - wani abu kamar alumini mai gogewa. Yana da ban sha'awa, amma har yanzu kuna jin filastik na yau da kullun a hannunku.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Wayar hannu ta yi daidai da tafin hannunka, tunda girman yana ba ka damar kama G3s daga bangarorin biyu. Kayan yana da ƙarfi, don haka na'urar ba ta ƙoƙarin zamewa daga hannun. Alamu da karce ba su ganuwa.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

A halin yanzu ana samunsa cikin launuka biyu: fari da baki. Duka a cikin na farko da na biyu, ɓangaren gaban panel baƙar fata ne. Ƙaƙƙarfan da abin da aka saka a gaba su ne launin toka mai duhu (ko fari), bakin bakin bakin duhun azurfa ne (ko azurfa), murfin yana da launin toka ko fari.

 LG G3s (D724)

Bayan kwanaki da yawa na amfani da G3s, babu wani kato ɗaya da ya bayyana akan allon. Akwai murfin oleophobic, amma ba mafi kyawun inganci: hotunan yatsa sun rufe saman sosai, kar a shafe sauqi. Abubuwan da ke hana kyalli suna nan.

Ana samun lasifikar murya a saman ɓangaren gaban. Ƙarfinsa ya ɗan yi sama da matsakaici, fahimtar hankali yana da kyau, amma timbre ya yi kama da mafi yawan mitoci, wato, babu ƙananan mitoci ko babba. Ban lura da tashin hankali a darajar decibel masu girma ba, ban ji wasu sautuka masu ban mamaki ba.

 LG G3s (D724)

A gefen hagu na lasifikar akwai kyamarar gaba, firikwensin kusanci, mai nuna abubuwan da aka rasa - abu ne mai dacewa. A cikin ƙananan ɓangaren akwai abin da aka saka filastik (wanda yake ƙarƙashin gilashi) tare da kayan ado na kayan ado "taguwar ruwa" - yana kama da aiwatar da irin wannan a cikin wayoyin hannu daga Asus.

A ƙarshen ƙasa akwai micro-USB, babban makirufo da jack 3.5 mm don haɗa belun kunne ko naúrar kai. A sama akwai makirufo na biyu da mai watsa IR. Babu abubuwa a dama da hagu, kamar kullum a cikin na'urorin "elgish".

 LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Maɓallin wutar lantarki mai zagaye, na'urar rokar ƙara, Laser don mayar da hankali kan kyamara, ido na kyamara, filasha guda ɗaya da lasifika da aka lulluɓe da ragamar ƙarfe suna nan a bayan na'urar.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Ji na maɓallin ƙara daidai yake da na LG G3. Har yanzu zan bayyana ra'ayi na game da shigar da waɗannan abubuwa a gefen baya: Na yi ƙoƙari in saba da shi tare da LG G2, sannan a kan LG G3, amma na kasa gane kyawun irin wannan "feng shui".

Don cire murfin, dole ne a fitar da shi daga madaidaicin haƙarƙarin dama na ƙasa. A saman hagu akwai ramin SIM1, a dama yana ƙarƙashin SIM2, a sama akwai ramin microSD.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Wayar wayar LG G3s tana haɗe daidai, babu wani abu da ke kaɗawa ko ja da baya a ko’ina, panel ɗin ba ya lanƙwasa ga baturi, na’urar ba ta murƙushewa a hannu lokacin da aka matse akwati.

LG G3s (D724) bita

Kusan duk masana'antun suna ƙoƙarin fitar da ƙaramin kwafi na na'urorin flagship ɗin su. Misali, akwai Samsung Galaxy S4, akwai kuma S4 mini, akwai HTC M8 da M8 mini, LG G2 da G2 mini da dai sauransu. Kowace ƙaramar na'urar ta sami raguwa sosai, amma bayyanar ta kasance kusan kwafin tsohuwar ƙirar. Wataƙila masana'anta daya tilo da bai rage takamaiman ƙayyadaddun fasaha ba shine Sony tare da Karamin Z1/Z3 ɗin su.

A cikin Mayu 2014, LG ya saki na'urar G3, kuma daga baya, G3 ya bayyana tare da prefix "s". Wannan na'urar ce aka yi niyya don siyarwa a Turai, tunda sigar G3 Beat na Asiya ne. A gaskiya, ba a bayyana cikakken dalilin da yasa ba a kira na'urar "mini" ba, kwatankwacin iPhone 3G da 3GS ya zo a hankali, amma a cikin yanayin ƙarshe, wayar ta sami ƙarin halaye masu ban sha'awa. Ya kamata a lura cewa akwai kuma G3 Stylus, babbar wayar salula mai salo.

A yau za mu yi magana game da G3s. Daga ban sha'awa: yana da kyamarar mayar da hankali ga laser, wanda ya yi hijira daga samfurin flagship, irin wannan bayyanar mai kyau, kawai rage girman. Abin takaici, sauran G3s sun yi hasarar da yawa ga G3. Za mu yi magana game da wannan a cikin bita.

Kira, girma, sarrafawa

Idan kun riga kun karanta abubuwanmu game da LG G3, to kuna da kyakkyawan ra'ayin yadda wannan na'urar tayi kama. Na'urar G3s a wannan ma'ana cikakkiyar kwafin G3 ne: komai iri ɗaya ne, kawai girman sun ɗan ƙanƙanta.

 • LG G3 - 146x74x8.9 mm, nauyi - gram 149
 • LG G3s - 137x69x10.3 mm, nauyi - gram 134
Bari in lura cewa LG baya ƙoƙarin sanya na'urar ta zama siriri sosai. Misali, Samsung Galaxy S5 yana da kauri na 8.1 mm (kar ku manta cewa yana da kariya ta IP67), Sony Z3 yana da 7.3 mm, kuma ba na magana game da sababbin iPhones kwata-kwata.

LG G3s yana da siffar jiki rectangular tare da gefuna na sama da ƙasa kaɗan. Murfin baya yana raguwa, duk sasanninta suna santsi. Yanzu yana da kyau don yin bangarori na filastik don ƙarfe (ko da yake Samsung ya yi A3 / A5 akasin haka), don haka duka a cikin LG G3 da G3s daidai suke - wani abu kamar alumini mai gogewa. Yana da ban sha'awa, amma har yanzu kuna jin filastik na yau da kullun a hannunku.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Wayar hannu ta yi daidai da tafin hannunka, tunda girman yana ba ka damar kama G3s daga bangarorin biyu. Kayan yana da ƙarfi, don haka na'urar baya ƙoƙarin zamewa daga hannunka. Alamu da karce ba su ganuwa.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

A halin yanzu ana samunsa cikin launuka biyu: fari da baki. A cikin shari'o'i na farko da na biyu, ɓangaren gaban panel baƙar fata ne. Gefen da abin da aka saka a gaba su ne launin toka mai duhu (ko fari), siraran bututun azurfa ne (ko azurfa), murfin kuma launin toka ne ko fari.

 LG G3s (D724)

Bayan kwanaki da yawa na amfani da G3s, babu wani kato ɗaya da ya bayyana akan allon. Akwai murfin oleophobic, amma ba mafi kyawun inganci: hotunan yatsa sun rufe saman sosai, ba a shafe su da sauƙi. Abubuwan da ke hana kyalli suna nan.

Ana samun lasifikar murya a saman ɓangaren gaban. Ƙarfinsa ya ɗan yi sama da matsakaici, fahimtar hankali yana da kyau, amma timbre ya yi kama da mafi yawan mitoci, wato, babu ƙananan mitoci ko babba. Ban lura da tashin hankali a darajar decibel masu girma ba, ban ji wasu sautuka masu ban mamaki ba.

 LG G3s (D724)

A gefen hagu na lasifikar akwai kyamarar gaba, firikwensin kusanci, mai nuna abubuwan da aka rasa - abu ne mai dacewa. A cikin ƙananan ɓangaren akwai abin da aka saka filastik (wanda yake ƙarƙashin gilashi) tare da kayan ado na kayan ado "taguwar ruwa" - yana kama da aiwatar da irin wannan a cikin wayoyin hannu daga Asus.

A ƙarshen ƙasa akwai micro-USB, babban makirufo da jack 3.5 mm don haɗa belun kunne ko naúrar kai. A sama akwai makirufo na biyu da mai watsa IR. Babu abubuwa a dama da hagu, kamar kullum a cikin na'urorin "elgish".

 LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Maɓallin wutar lantarki mai zagaye, na'urar rokar ƙara, Laser don mayar da hankali kan kyamara, ido na kyamara, filasha guda ɗaya da lasifika da aka lulluɓe da ragamar ƙarfe suna nan a bayan na'urar.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Ji na maɓallin ƙara daidai yake da na LG G3. Har yanzu zan bayyana ra'ayi na game da shigar da waɗannan abubuwa a gefen baya: Na yi ƙoƙari in saba da shi tare da LG G2, sannan a kan LG G3, amma na kasa gane kyawun irin wannan "feng shui".

Don cire murfin, dole ne a fitar da shi daga madaidaicin haƙarƙarin dama na ƙasa. A saman hagu akwai ramin SIM1, a dama yana ƙarƙashin SIM2, a sama akwai ramin microSD.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Wayar wayar LG G3s tana haɗe daidai, babu wani abu da ke kaɗawa ko ja da baya a ko’ina, panel ɗin ba ya lanƙwasa ga baturi, na’urar ba ta murƙushewa a hannu lokacin da aka matse akwati.

LG G3s (D724) bita

Kusan duk masana'antun suna ƙoƙarin fitar da ƙaramin kwafi na na'urorin flagship ɗin su. Misali, akwai Samsung Galaxy S4, akwai kuma S4 mini, akwai HTC M8 da M8 mini, LG G2 da G2 mini da dai sauransu. Kowace ƙaramar na'urar ta sami raguwa sosai, amma bayyanar ta kasance kusan kwafin tsohuwar ƙirar. Wataƙila masana'anta daya tilo da bai rage takamaiman ƙayyadaddun fasaha ba shine Sony tare da Karamin Z1/Z3 ɗin su.

A cikin Mayu 2014, LG ya saki na'urar G3, kuma daga baya, G3 ya bayyana tare da prefix "s". Wannan na'urar ce aka yi niyya don siyarwa a Turai, tunda sigar G3 Beat na Asiya ne. A gaskiya, ba a bayyana cikakken dalilin da yasa ba a kira na'urar "mini" ba, kwatankwacin iPhone 3G da 3GS ya zo a hankali, amma a cikin yanayin ƙarshe, wayar ta sami ƙarin halaye masu ban sha'awa. Ya kamata a lura cewa akwai kuma G3 Stylus, babbar wayar salula mai salo.

A yau za mu yi magana game da G3s. Daga ban sha'awa: yana da kyamarar mayar da hankali ga laser, wanda ya yi hijira daga samfurin flagship, irin wannan bayyanar mai kyau, kawai rage girman. Abin takaici, sauran G3s sun yi hasarar da yawa ga G3. Za mu yi magana game da wannan a cikin bita.

Kira, girma, sarrafawa

Idan kun riga kun karanta abubuwanmu game da LG G3, to kuna da kyakkyawan ra'ayin yadda wannan na'urar tayi kama. Na'urar G3s a wannan ma'ana cikakkiyar kwafin G3 ne: komai iri ɗaya ne, kawai girman sun ɗan ƙanƙanta.

 • LG G3 - 146x74x8.9 mm, nauyi - gram 149
 • LG G3s - 137x69x10.3 mm, nauyi - gram 134
Bari in lura cewa LG baya ƙoƙarin sanya na'urar ta zama siriri sosai. Misali, Samsung Galaxy S5 yana da kauri na 8.1 mm (kar ku manta cewa yana da kariya ta IP67), Sony Z3 yana da 7.3 mm, kuma ba na magana game da sababbin iPhones kwata-kwata.

LG G3s yana da siffar jiki rectangular tare da gefuna na sama da ƙasa kaɗan. Murfin baya yana raguwa, duk sasanninta suna santsi. Yanzu yana da kyau don yin bangarori na filastik don ƙarfe (ko da yake Samsung ya yi A3 / A5 akasin haka), don haka duka a cikin LG G3 da G3s daidai suke - wani abu kamar alumini mai gogewa. Yana da ban sha'awa, amma har yanzu kuna jin filastik na yau da kullun a hannunku.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Wayar hannu ta yi daidai da tafin hannunka, tunda girman yana ba ka damar kama G3s daga bangarorin biyu. Kayan yana da ƙarfi, don haka na'urar ba ta ƙoƙarin zamewa daga hannun. Alamu da karce ba su ganuwa.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

A halin yanzu ana samunsa cikin launuka biyu: fari da baki. Duka a cikin na farko da na biyu, ɓangaren gaban panel baƙar fata ne. Ƙaƙƙarfan da abin da aka saka a gaba su ne launin toka mai duhu (ko fari), bakin bakin bakin duhun azurfa ne (ko azurfa), murfin yana da launin toka ko fari.

 LG G3s (D724)

Bayan kwanaki da yawa na amfani da G3s, babu wani kato ɗaya da ya bayyana akan allon. Akwai murfin oleophobic, amma ba mafi kyawun inganci: hotunan yatsa sun rufe saman sosai, kar a shafe sauqi. Abubuwan da ke hana kyalli suna nan.

Ana samun lasifikar murya a saman ɓangaren gaban. Ƙarfinsa ya ɗan yi sama da matsakaici, fahimtar hankali yana da kyau, amma timbre ya yi kama da mafi yawan mitoci, wato, babu ƙananan mitoci ko babba. Ban lura da tashin hankali a darajar decibel masu girma ba, ban ji wasu sautuka masu ban mamaki ba.

 LG G3s (D724)

A gefen hagu na lasifikar akwai kyamarar gaba, firikwensin kusanci, mai nuna abubuwan da aka rasa - abu ne mai dacewa. A cikin ƙananan ɓangaren akwai abin da aka saka filastik (wanda yake ƙarƙashin gilashi) tare da kayan ado na kayan ado "taguwar ruwa" - yana kama da aiwatar da irin wannan a cikin wayoyin hannu daga Asus.

A ƙarshen ƙasa akwai micro-USB, babban makirufo da jack 3.5 mm don haɗa belun kunne ko naúrar kai. A sama akwai makirufo na biyu da mai watsa IR. Babu abubuwa a dama da hagu, kamar kullum a cikin na'urorin "elgish".

 LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Maɓallin wutar lantarki mai zagaye, na'urar rokar ƙara, Laser don mayar da hankali kan kyamara, ido na kyamara, filasha guda ɗaya da lasifika da aka lulluɓe da ragamar ƙarfe suna nan a bayan na'urar.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Ji na maɓallin ƙara daidai yake da na LG G3. Har yanzu zan bayyana ra'ayi na game da shigar da waɗannan abubuwa a gefen baya: Na yi ƙoƙari in saba da shi tare da LG G2, sannan a kan LG G3, amma na kasa gane kyawun irin wannan "feng shui".

Don cire murfin, dole ne a fitar da shi daga madaidaicin haƙarƙarin dama na ƙasa. A saman hagu akwai ramin SIM1, a dama yana ƙarƙashin SIM2, a sama akwai ramin microSD.

 LG G3s (D724) LG G3s (D724) LG G3s (D724)

Wayar hannu ta LG G3s tana haɗe daidai, babu abin da ke kaɗawa ko ja da baya a ko’ina, panel ɗin ba ya lanƙwasa ga baturi, na’urar ba ta murƙushewa a hannu lokacin da aka matse harka.

LG G3s (D724) bita

Kusan duk masana'antun suna ƙoƙarin fitar da ƙaramin kwafi na na'urorin flagship ɗin su. Misali, akwai Samsung Galaxy S4 akwai S4 mini, akwai HTC M8 da M8 mini, LG G2 da G2 mini da dai sauransu. Kowace ƙaramar na'urar ta sami raguwa sosai, amma bayyanar ta kasance kusan kwafin tsohuwar ƙirar. Wataƙila masana'anta daya tilo da bai rage takamaiman ƙayyadaddun fasaha ba shine Sony tare da Karamin Z1/Z3 ɗin su.

A cikin Mayu 2014, LG ya saki na'urar G3, kuma daga baya, G3 ya bayyana tare da prefix "s". Wannan na'urar ce aka yi niyya don siyarwa a Turai, tunda sigar G3 Beat na Asiya ne. A gaskiya, ba a bayyana cikakken dalilin da yasa ba a kira na'urar "mini" ba, kwatankwacin iPhone 3G da 3GS ya zo a hankali, amma a cikin yanayin ƙarshe, wayar ta sami ƙarin halaye masu ban sha'awa. Ya kamata a lura cewa akwai kuma G3 Stylus, babbar wayar salula mai salo.

A yau za mu yi magana game da G3s. Daga ban sha'awa: yana da kyamarar mayar da hankali ga laser, wanda ya yi hijira daga samfurin flagship, irin wannan bayyanar mai kyau, kawai rage girman. Abin takaici, sauran G3s sun yi hasarar da yawa ga G3. Za mu yi magana game da wannan a cikin bita.

Kira, girma, sarrafawa

Idan kun riga kun karanta abubuwanmu game da LG G3, to kuna da kyakkyawan ra'ayin yadda wannan na'urar tayi kama. Na'urar G3s a wannan ma'ana cikakkiyar kwafin G3 ne: komai iri ɗaya ne, kawai girman sun ɗan ƙanƙanta.

 • LG G3 - 146x74x8.9 mm, nauyi - gram 149
 • LG G3s - 137x69x10.3 mm, nauyi - gram 134
Bari in lura cewa LG baya ƙoƙarin sanya na'urar ta zama siriri sosai. Misali, Samsung Galaxy S5 yana da kauri na 8.1 mm (kar ku manta cewa yana da kariya ta IP67), Sony Z3 yana da 7.3 mm, kuma ba na magana game da sababbin iPhones kwata-kwata.

LG G3s yana da siffar jiki rectangular tare da gefuna na sama da ƙasa kaɗan. Murfin baya yana raguwa, duk sasanninta suna santsi. Yanzu yana da kyau don yin bangarori na filastik don ƙarfe (ko da yake Samsung ya yi A3 / A5 akasin haka), don haka duka a cikin LG G3 da G3s daidai suke - wani abu kamar alumini mai gogewa. Yana da ban sha'awa, amma har yanzu kuna jin filastik na yau da kullun a hannunku.

Wayar hannu ta yi daidai da tafin hannunka, tunda girman yana ba ka damar kama G3s daga bangarorin biyu. Kayan yana da ƙarfi, don haka na'urar baya ƙoƙarin zamewa daga hannunka. Alamu da karce ba su ganuwa.

A halin yanzu ana samunsa cikin launuka biyu: fari da baki. A cikin shari'o'i na farko da na biyu, ɓangaren gaban panel baƙar fata ne. Gefen da abin da aka saka a gaba su ne launin toka mai duhu (ko fari), siraran bututun azurfa ne (ko azurfa), murfin kuma launin toka ne ko fari.

Bayan kwanaki da yawa na amfani da G3s, babu wani kato ɗaya da ya bayyana akan allon. Akwai suturar oleophobic, amma ba mafi kyawun inganci ba: hotunan yatsa suna rufe saman sosai, kuma ba su da sauƙin gogewa. Abubuwan da ke hana kyalli suna nan.

Tsawon kwanaki da yawa na amfani da G3s, babu wani karce ɗaya da ya bayyana akan allon. Akwai suturar oleophobic, amma ba mafi kyau ba halaye: zane-zanen yatsan hannu suna rufe saman sosai, ba a goge su cikin sauƙi. Kaddarorin anti-reflective suna nan.

Ana samun lasifikar murya a saman ɓangaren gaban. Ƙarfinsa ya ɗan yi sama da matsakaici, fahimtar hankali yana da kyau, amma timbre ya yi kama da mafi yawan mitoci, wato, babu ƙananan mitoci ko babba. Ban lura da tashin hankali a darajar decibel masu girma ba, ban ji wasu sautuka masu ban mamaki ba.

A gefen hagu na lasifikar akwai kyamarar gaba, firikwensin kusanci, mai nuna abubuwan da aka rasa - abu ne mai dacewa. A cikin ƙananan ɓangaren akwai abin da aka saka filastik (wanda yake ƙarƙashin gilashi) tare da kayan ado na kayan ado "taguwar ruwa" - yana kama da aiwatar da irin wannan a cikin wayoyin hannu daga Asus.

A ƙarshen ƙasa akwai micro-USB, babban makirufo da jack 3.5 mm don haɗa belun kunne ko naúrar kai. A sama akwai makirufo na biyu da mai watsa IR. Babu abubuwa a dama da hagu, kamar kullum a cikin na'urorin "elgish".

Maɓallin wutar lantarki mai zagaye, na'urar rokar ƙara, Laser don mayar da hankali kan kyamara, ido na kyamara, filasha guda ɗaya da lasifika da aka lulluɓe da ragamar ƙarfe suna nan a bayan na'urar.

Ji na maɓallin ƙara daidai yake da na LG G3. Har yanzu zan bayyana ra'ayi na game da shigar da waɗannan abubuwa a gefen baya: Na yi ƙoƙari in saba da shi tare da LG G2, sannan a kan LG G3, amma na kasa gane kyawun irin wannan "feng shui".

Don cire murfin, dole ne a fitar da shi daga madaidaicin haƙarƙarin dama na ƙasa. A saman hagu akwai ramin SIM1, a dama yana ƙarƙashin SIM2, a sama akwai ramin microSD.

Wayar wayar LG G3s tana haɗe daidai, babu wani abu da ke kaɗawa ko ja da baya a ko’ina, panel ɗin ba ya lanƙwasa ga baturi, na’urar ba ta murƙushewa a hannu lokacin da aka matse akwati.