Koss Porta Pro bita na belun kunne na cika shekaru 25

Kamfanin KOSS, alas, bai fito da samfuran belun kunne masu ban sha'awa na dogon lokaci ba. Ba daga rayuwa mai kyau bane dole ne mu ci gaba da sakin KOSS Porta Pro iri ɗaya. A gefe guda, wannan sanannen samfurin ne, farashin da aka yi da shi yana da ƙasa, kuma farashin tallace-tallace - game da 1,500 rubles a Rasha - wani dadi mai dadi ga masu sayarwa. Amma wannan ba shine abin da ke da ban sha'awa ba, amma yadda jin dadi da sauti na belun kunne, wannan shine abin da za mu yi la'akari. Bugu da ƙari, a bara an saki jerin "iyakance", wanda aka sadaukar don bikin tunawa da 25th na samfurin (wanda aka samar, kamar yadda za ku iya ƙidaya, tun 1984), don haka wannan dalili ne mai kyau don maimaita abin da aka rufe.

Marufi da na'urorin haɗi

Baƙar fata "jaket ɗin kura" yana ɓoye akwati mai kyau da aka yi da kwali mai kauri da ɗan littafi game da ƙirar ranar tunawa. A cikin akwati - kusan iri ɗaya kamar a cikin saitin samfurin yau da kullun - belun kunne, akwati, adaftar don jack "babban", kawai bambanci shine lambar yabo tare da taken kamfanin "Ji yana gaskatawa" ("ji yana gaskatawa" yana gaskatawa"), an yi shi da ƙarfe , abin ban dariya kuma na asali.

Al’amarin karami ne, amma belun kunne, kamar yadda za a bayyana a kasa, suna ninka sosai, kuma babu matsala wajen sanya su. Kuna iya, ba shakka, gano laifin rashin aljihu ga mai kunnawa - amma shi ke nan.

Bayyana da amfani

Ba wai kawai shekaru biyu da rabi ba a yi wani canje-canje na ƙirar ƙirar ba. Har yanzu Porta Pro ba ta yi kama da "dinosaur" ba, kuma sakamakon sake canza launi, canza launin shuɗi na kofuna na filastik zuwa azurfa, launin azurfa na headband zuwa baki, suna da kyau.

Ƙirar sauti mai buɗewa tana ba da fa'ida a cikin hoton sitiriyo, kamar yadda za mu gani daga baya, amma warewar amo ba ta da kyau sosai. Tafiya zuwa jirgin karkashin kasa azaba ce ga kunnuwa, mafi yawan abin da za ku iya dogara da shi shine tafiya mai dadi ba tare da mafi yawan hayaniya ba.

Ana daidaita ƙarfin matsa lamba akan kunnuwa ta hanyar amfani da faifan "Yankin Ta'aziyya", a gaskiya ma, yana da kyau a kara matsa lamba - sannan dacewa zai zama abin dogara, kuma kai ba zai gaji sosai ba. Ana ɗan danna kumfa ɗin da ke kan ɗigon kai a kan haikalin don ƙarin gyarawa, wannan motsi ne mai kyau, kusan ba a jin su lokacin da aka danna kofuna da kyau.

Kyawawan Takalmin Yara a Uganda Daidaita lasifikan kai yana da sauƙi, ana iya daidaita belun kunne duka a kai da kuma lokacin da aka cire su - tunda sliders suna amsawa, ba sa tauna gashi. Matsakaicin daidaitawa yana da faɗi sosai, a cikin yanayina babu matsaloli tare da sanyawa.

Game da tantance belun kunne na hagu da dama, lamarin ya ninka biyu. A gefe guda, haruffan L da R suna ɓoye a kan filastik baƙar fata, kuma a cikin ƙananan haske ba shi da sauƙin ganin su, kuma a gefe guda, masu tsalle-tsalle masu haɗa kai da tsarin abin da aka makala kofin suna "duba" gaba lokacin da aka haɗa su. sawa daidai, wannan ka'ida ce mai sauƙi wacce za ta taimaka ba tare da matsala ba don sanya belun kunne a kai.

Gabaɗaya, dangane da ergonomics - duk abin yana da kyau sosai, wasu lokuta masu ban sha'awa a cikin ƙira - kunnuwan kunnuwan kumfa na roba (suna son gogewa da ƙazanta), da hinges na filastik - suna kama da mara kyau. Duk da haka, a iya sanina, maye gurbin kayayyakin KOSS a ƙarƙashin garanti ba aiki ba ne mai nauyi, babu buƙatar gyara lasifikan kunne, ya isa a kai su dillali ko cibiyar sabis.

Kebul ɗin yana bifurcated, kowane kofi yana da waya daban. Ƙarƙashin ya yi kama da masana'anta, ya dubi abin dogara. Filogi kadan ne, madaidaiciya, mai launin zinari.

A al'adance, ana yin gwaji ta amfani da na'urar Hifiman HM-801 da faifan gwaji na Prime Test CD1. An dumama belun kunne na tsawon awanni 10 tare da faifan Tara Labs Cascade Noise.

Babban fasalin Koss Porta Pro shine, watakila, ƙananan mitoci. Akwai da yawa daga cikinsu, suna kutsawa cikin tsaka-tsaki-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsaro) ta tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsa-ya-ya-ya-ya-ya-ce ayaa ta hanyar yin amfani da basirar fahimtar su a matsayin matsakaici) amma bai kamata ku yi tsammanin ƙarin ƙarin ba daga belun kunne na kunne.

Ba a ɗaga mitoci kaɗan, ana isar da muryoyin da daɗi sosai, ba tare da sibilants ba, a zahiri. Legibility matsakaici ne. Matsakaicin mitoci an murƙushe su, nuna gaskiya ya yi ƙasa kaɗan.

Gidan wasan kwaikwayo na sitiriyo yana da faɗi sosai saboda ƙirar sauti mai buɗewa, akwai ɗan jin ƙarar ƙararrawa, ƙayyadaddun kayan aikin yana da kyau idan sun yi wasa a cikin kewayon matsakaici ko babban mita. Bass yana ƙoƙari ya cika gabaɗayan matakin kama-da-wane saboda nuna sha'awa.

Daki-daki yana da matsakaici, Porta Pro baya jan hadadden kida, amma akan na'urorin lantarki, kidan acoustic suna ba da sakamako mai kyau. Kuna iya sauraron rap, drum da bass - belun kunne saboda ƙarancin mitar ƙararrawa mai ƙarfi da ɓangaren matsakaici mai inganci mai inganci yana da kyau ga waɗannan nau'ikan.

Dacewa

Saboda ƙananan hankali kuma, akasin haka, babban juriya ga alternating halin yanzu, belun kunne "ba su yi abokai" tare da iPhone 4 ba, wani lokacin ƙarfin amplifier yana da wuya ko da a gida - kuma a kan titi halin da ake ciki. ya ma fi muni.

Idan muka yi la'akari da "zaɓi" ga tushen ba cikin sharuddan iko ba, amma cikin sharuddan inganci - duk abin da ke cikin tsari, iPhone bai nuna kansa da muni fiye da Hifiman HM-801 ba.

Masu fafatawa

Don kuɗi kwatankwacin KOSS Porta Pro, Ina da wahalar ba da shawarar mai yin gasa, amma don dubu biyun rubles zaku iya siyan Fischer Audio Oldskool'70, waɗannan belun kunne suna kama da ƙira, yana da ban sha'awa, KOSS yana da. mafi ergonomics, amma menene game da sauti? "Tsohuwar makaranta" idan aka kwatanta da Porta Pro suna da mafi kyawun nazarin mitoci na tsakiya, amma a cikin kwatancen mitar su kai tsaye ana ganin cewa an tilasta su a tsakiyar tsakiyar, belun kunne sun fi "kuwa". Bass ya fi kamewa, nuna gaskiya ya fi girma. A ganina, waɗannan samfuran suna da kwatankwacin kwatankwacinsu, koda kuwa sa hannun sautinsu ya bambanta - amma yana da kyau idan aka yi la'akari da "tsohuwar makaranta" da Porta Pro.

Fitowa

Tsohon doki ba zai ɓata fursuna ba, kamar yadda karin magana ke cewa. A cikin yanayin KOSS Porta Pro, wannan gaskiya ne, bayan shekaru 25, bayan an sami sauye-sauye na kwaskwarima kawai, wannan ƙirar ta kasance zaɓi mai ban sha'awa duka dangane da sauti da ergonomics. Bari in tunatar da ku game da garantin KOSS - idan matsaloli sun taso, za a maye gurbin belun kunne da sababbi, ba wanda zai gyara su, tsarin ya yi kama da manufofin Logitech na maye gurbin na'urori.

Ga dubu ɗaya da rabi rubles, ban da mai kyau maye gurbin cikakken "saka" ga mai kunnawa, KOSS kuma ya sami sigar "kyauta" mai inganci, Ina son marufi, ɗan littafin, lambar yabo - asali na asali. kusanci. Fischer Audio ya zaɓi irin wannan hanya a cikin "tsofaffin makarantu", nan da nan ya samar da marufi masu inganci don wannan ƙirar.

Ana iya tsawatarwa KOSS Porta Pro idan aka kwatanta da mafi tsadar belun kunne, bayyanar ta rasa zuwa Audio-Technica, kuma kuna iya samun kuskure tare da sauti ba tare da wata matsala ba. Amma don farashin tambaya, zaɓi ne mai kyau sosai. Bayan 'yan shekaru da suka wuce za ka iya saya su game da dubu rubles, ko ma mai rahusa, yanzu ga 1,100 rubles za ka iya saya "sauki" Porta Pro, tare da wani tsohon zane. Idan kun kasance "masoyi" na wannan samfurin, ya kamata ku kuma ɗauki sigar "anniversary", kuɗin, a gaskiya, ƙanana ne.

Don haka “masu gashi” sun cancanci kuɗinsu. Abin takaici ne a cikin shekaru 25 kamfanin bai fito da wani abin da ya fi haka ba, domin masu fafatawa ba sa barci.

Koss Porta Pro bita na belun kunne na cika shekaru 25

Kamfanin KOSS, alas, bai fito da samfuran belun kunne masu ban sha'awa na dogon lokaci ba. Ba daga rayuwa mai kyau ba ne mutum ya ci gaba da sakin KOSS Porta Pro iri ɗaya. A gefe guda, wannan sanannen samfurin ne, farashin da aka yi da shi yana da ƙasa, kuma farashin tallace-tallace - game da 1,500 rubles a Rasha - yana da dadi ga masu sayarwa. Amma wannan ba mai ban sha'awa ba ne, amma yadda jin dadi da kyau da belun kunne suna sauti, za mu yi la'akari da wannan. Bugu da ƙari, a bara an saki jerin "iyakance", wanda aka sadaukar don bikin tunawa da 25th na samfurin (wanda aka samar, kamar yadda za ku iya ƙidaya, tun 1984), don haka wannan dalili ne mai kyau don maimaita abin da aka rufe.

Marufi da na'urorin haɗi

Baƙar fata "jaket ɗin kura" yana ɓoye akwati mai kyau da aka yi da kwali mai kauri da ɗan littafi game da ƙirar ranar tunawa. A cikin akwati - kusan iri ɗaya kamar a cikin saitin samfurin yau da kullun - belun kunne, akwati, adaftar don jack "babban", kawai bambanci shine lambar yabo tare da taken kamfanin "Ji yana gaskatawa" ("ji yana gaskatawa" yana gaskatawa"), an yi shi da ƙarfe , abin ban dariya kuma na asali.

Al’amarin karami ne, amma belun kunne, kamar yadda za a bayyana a kasa, suna ninke sosai, kuma babu matsala wajen sanya su. Kuna iya, ba shakka, gano laifin rashin aljihu ga mai kunnawa - amma shi ke nan.

Bayyana da amfani

Ba wai kawai shekaru biyu da rabi ba a yi wani canje-canje na ƙirar ƙirar ba. Har yanzu Porta Pro ba ta yi kama da "dinosaur" ba, kuma sakamakon sake canza launi, canza launin shuɗi na kofuna na filastik zuwa azurfa, launin azurfa na headband zuwa baki, suna da kyau.

Ƙirar sauti mai buɗewa tana ba da fa'ida a cikin hoton sitiriyo, kamar yadda za mu gani daga baya, amma warewar amo ba ta da kyau sosai. Tafiya zuwa jirgin karkashin kasa azaba ce ga kunnuwa, mafi yawan abin da za ku iya dogara da shi shine tafiya mai dadi ba tare da mafi yawan hayaniya ba.

Ana daidaita ƙarfin matsa lamba akan kunnuwa ta hanyar amfani da faifan "Yankin Ta'aziyya", a gaskiya ma, yana da kyau a kara matsa lamba - sannan dacewa zai zama abin dogara, kuma kai ba zai gaji sosai ba. Ana ɗan danna kumfa ɗin da ke kan ɗigon kai a kan haikalin don ƙarin gyarawa, wannan motsi ne mai kyau, kusan ba a jin su lokacin da aka danna kofuna da kyau.

Kyawawan Takalmin Yara a Uganda Daidaita lasifikan kai yana da sauƙi, ana iya daidaita belun kunne duka a kai da kuma lokacin da aka cire su - tunda sliders suna amsawa, ba sa tauna gashi. Matsakaicin daidaitawa yana da faɗi sosai, a cikin yanayina babu matsaloli tare da sanyawa.

Game da tantance belun kunne na hagu da dama, lamarin ya ninka biyu. A gefe guda, haruffan L da R suna ɓoye a kan filastik baƙar fata, kuma a cikin ƙananan haske ba shi da sauƙin ganin su, kuma a gefe guda, masu tsalle-tsalle masu haɗa kai da tsarin abin da aka makala kofin suna "duba" gaba lokacin da aka haɗa su. sawa daidai, wannan ka'ida ce mai sauƙi wacce za ta taimaka ba tare da matsala ba don sanya belun kunne a kai.

Gabaɗaya, dangane da ergonomics - duk abin yana da kyau sosai, wasu lokuta masu ban sha'awa a cikin ƙira - kunnuwan kunnuwan kumfa na roba (suna son gogewa da ƙazanta), da hinges na filastik - suna kama da mara kyau. Duk da haka, a iya sanina, maye gurbin kayayyakin KOSS a ƙarƙashin garanti ba aiki ba ne mai nauyi, babu buƙatar gyara lasifikan kunne, ya isa a kai su dillali ko cibiyar sabis.

Kebul ɗin yana bifurcated, kowane kofi yana da waya daban. Ƙarƙashin ya yi kama da masana'anta, ya dubi abin dogara. Filogi kadan ne, madaidaiciya, mai launin zinari.

A al'adance, ana yin gwaji ta amfani da na'urar Hifiman HM-801 da faifan gwaji na Prime Test CD1. An dumama belun kunne na tsawon awanni 10 tare da faifan Tara Labs Cascade Noise.

Babban fasalin Koss Porta Pro shine, watakila, ƙananan mitoci. Akwai da yawa daga cikinsu, suna kutsawa cikin tsaka-tsaki-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsaro) ta tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsa-ya-ya-ya-ya-ya-ce ayaa ta hanyar yin amfani da basirar fahimtar su a matsayin matsakaici) amma bai kamata ku yi tsammanin ƙarin ƙarin ba daga belun kunne na kunne.

Ba a ɗaga mitoci kaɗan, ana isar da muryoyin da daɗi sosai, ba tare da sibilants ba, a zahiri. Legibility matsakaici ne. Matsakaicin mitoci an murƙushe su, nuna gaskiya ya yi ƙasa kaɗan.

Gidan wasan kwaikwayo na sitiriyo yana da faɗi sosai saboda ƙirar sauti mai buɗewa, akwai ɗan jin ƙarar ƙararrawa, ƙayyadaddun kayan aikin yana da kyau idan sun yi wasa a cikin kewayon matsakaici ko babban mita. Bass yana ƙoƙari ya cika gabaɗayan matakin kama-da-wane saboda nuna sha'awa.

Daki-daki yana da matsakaici, Porta Pro baya jan hadadden kida, amma akan na'urorin lantarki, kidan acoustic suna ba da sakamako mai kyau. Kuna iya sauraron rap, drum da bass - belun kunne saboda ƙarancin mitar ƙararrawa mai ƙarfi da ɓangaren matsakaici mai inganci mai inganci yana da kyau ga waɗannan nau'ikan.

Dacewa

Saboda ƙananan hankali kuma, akasin haka, babban juriya ga alternating halin yanzu, belun kunne "ba su yi abokai" tare da iPhone 4 ba, wani lokacin ƙarfin amplifier yana da wuya ko da a gida - kuma a kan titi halin da ake ciki. ya ma fi muni.

Idan muka yi la'akari da "zaɓi" ga tushen ba cikin sharuddan iko ba, amma cikin sharuddan inganci - duk abin da ke cikin tsari, iPhone bai nuna kansa da muni fiye da Hifiman HM-801 ba.

Masu fafatawa

Don kuɗi kwatankwacin KOSS Porta Pro, Ina da wahalar ba da shawarar mai yin gasa, amma don dubu biyun rubles zaku iya siyan Fischer Audio Oldskool'70, waɗannan belun kunne suna kama da ƙira, yana da ban sha'awa, KOSS yana da. mafi ergonomics, amma menene game da sauti? "Tsohuwar makaranta" idan aka kwatanta da Porta Pro suna da mafi kyawun nazarin mitoci na tsakiya, amma a cikin kwatancen mitar su kai tsaye ana ganin cewa an tilasta su a tsakiyar tsakiyar, belun kunne sun fi "kuwa". Bass ya fi kamewa, nuna gaskiya ya fi girma. A ganina, waɗannan samfuran suna da kwatankwacin kwatankwacinsu, koda kuwa sa hannun sautinsu ya bambanta - amma yana da kyau idan aka yi la'akari da "tsohuwar makaranta" da Porta Pro.

Fitowa

Tsohon doki ba zai ɓata fursuna ba, kamar yadda karin magana ke cewa. A cikin yanayin KOSS Porta Pro, wannan gaskiya ne, bayan shekaru 25, bayan an sami sauye-sauye na kwaskwarima kawai, wannan ƙirar ta kasance zaɓi mai ban sha'awa duka dangane da sauti da ergonomics. Bari in tunatar da ku game da garantin KOSS - idan matsaloli sun taso, za a maye gurbin belun kunne da sababbi, ba wanda zai gyara su, tsarin ya yi kama da manufofin Logitech na maye gurbin na'urori.

Ga dubu ɗaya da rabi rubles, ban da mai kyau maye gurbin cikakken "saka" ga mai kunnawa, KOSS kuma ya sami sigar "kyauta" mai inganci, Ina son marufi, ɗan littafin, lambar yabo - asali na asali. kusanci. Fischer Audio ya zaɓi irin wannan hanya a cikin "tsofaffin makarantu", nan da nan ya samar da marufi masu inganci don wannan ƙirar.

Ana iya tsawatarwa KOSS Porta Pro idan aka kwatanta da mafi tsadar belun kunne, bayyanar ta rasa zuwa Audio-Technica, kuma kuna iya samun kuskure tare da sauti ba tare da wata matsala ba. Amma don farashin tambaya, zaɓi ne mai kyau sosai. Bayan 'yan shekaru da suka wuce za ka iya saya su game da dubu rubles, ko ma mai rahusa, yanzu ga 1,100 rubles za ka iya saya "sauki" Porta Pro, tare da wani tsohon zane. Idan kun kasance "masoyi" na wannan samfurin, ya kamata ku kuma ɗauki sigar "anniversary", kuɗin, a gaskiya, ƙanana ne.

Don haka “masu gashi” sun cancanci kuɗinsu. Abin takaici ne a cikin shekaru 25 kamfanin bai fito da wani abin da ya fi haka ba, domin masu fafatawa ba sa barci.

Koss Porta Pro bita na belun kunne na cika shekaru 25

Kamfanin KOSS, alas, bai fito da samfuran belun kunne masu ban sha'awa na dogon lokaci ba. Ba daga rayuwa mai kyau ba ne mutum ya ci gaba da sakin KOSS Porta Pro iri ɗaya. A gefe guda, wannan sanannen samfurin ne, farashin da aka yi da shi yana da ƙasa, kuma farashin tallace-tallace - game da 1,500 rubles a Rasha - yana da dadi ga masu sayarwa. Amma wannan ba mai ban sha'awa ba ne, amma yadda jin dadi da kyau da belun kunne suna sauti, za mu yi la'akari da wannan. Bugu da ƙari, a bara an saki jerin "iyakance", wanda aka sadaukar don bikin tunawa da 25th na samfurin (wanda aka samar, kamar yadda za ku iya ƙidaya, tun 1984), don haka wannan dalili ne mai kyau don maimaita abin da aka rufe.

Marufi da na'urorin haɗi

Baƙar fata "jaket ɗin kura" yana ɓoye akwati mai kyau da aka yi da kwali mai kauri da ɗan littafi game da ƙirar ranar tunawa. A cikin akwati - kusan iri ɗaya kamar a cikin saitin samfurin yau da kullun - belun kunne, akwati, adaftar don jack "babban", kawai bambanci shine lambar yabo tare da taken kamfanin "Ji yana gaskatawa" ("ji yana gaskatawa" yana gaskatawa"), an yi shi da ƙarfe , abin ban dariya kuma na asali.

Al’amarin karami ne, amma belun kunne, kamar yadda za a bayyana a kasa, suna ninke sosai, kuma babu matsala wajen sanya su. Kuna iya, ba shakka, gano laifin rashin aljihu ga mai kunnawa - amma shi ke nan.

Bayyana da amfani

Ba wai kawai shekaru biyu da rabi ba a yi wani canje-canje na ƙirar ƙirar ba. Har yanzu Porta Pro ba ta yi kama da "dinosaur" ba, kuma sakamakon sake canza launi, canza launin shuɗi na kofuna na filastik zuwa azurfa, launin azurfa na headband zuwa baki, suna da kyau.

Ƙirar sauti mai buɗewa tana ba da fa'ida a cikin hoton sitiriyo, kamar yadda za mu gani daga baya, amma warewar amo ba ta da kyau sosai. Tafiya zuwa jirgin karkashin kasa azaba ce ga kunnuwa, mafi yawan abin da za ku iya dogara da shi shine tafiya mai dadi ba tare da mafi yawan hayaniya ba.

Ana daidaita ƙarfin matsa lamba akan kunnuwa ta hanyar amfani da faifan "Yankin Ta'aziyya", a gaskiya ma, yana da kyau a kara matsa lamba - sannan dacewa zai zama abin dogara, kuma kai ba zai gaji sosai ba. Ana ɗan danna kumfa ɗin da ke kan ɗigon kai a kan haikalin don ƙarin gyarawa, wannan motsi ne mai kyau, kusan ba a jin su lokacin da aka danna kofuna da kyau.

Kyawawan Takalmin Yara a Uganda Daidaita lasifikan kai yana da sauƙi, ana iya daidaita belun kunne duka a kai da kuma lokacin da aka cire su - tunda sliders suna amsawa, ba sa tauna gashi. Matsakaicin daidaitawa yana da faɗi sosai, a cikin yanayina babu matsaloli tare da sanyawa.

Game da tantance belun kunne na hagu da dama, lamarin ya ninka biyu. A gefe guda, haruffan L da R suna ɓoye a kan filastik baƙar fata, kuma a cikin ƙananan haske ba shi da sauƙin ganin su, kuma a gefe guda, masu tsalle-tsalle masu haɗa kai da tsarin abin da aka makala kofin suna "duba" gaba lokacin da aka haɗa su. sawa daidai, wannan ka'ida ce mai sauƙi wacce za ta taimaka ba tare da matsala ba don sanya belun kunne a kai.

Gabaɗaya, dangane da ergonomics - duk abin yana da kyau sosai, wasu lokuta masu ban sha'awa a cikin ƙira - kunnuwan kunnuwan kumfa na roba (suna son gogewa da ƙazanta), da hinges na filastik - suna kama da mara kyau. Duk da haka, a iya sanina, maye gurbin kayayyakin KOSS a ƙarƙashin garanti ba aiki ba ne mai nauyi, babu buƙatar gyara lasifikan kunne, ya isa a kai su dillali ko cibiyar sabis.

Kebul ɗin yana bifurcated, kowane kofi yana da waya daban. Ƙarƙashin ya yi kama da masana'anta, ya dubi abin dogara. Filogi kadan ne, madaidaiciya, mai launin zinari.

A al'adance, ana yin gwaji ta amfani da na'urar Hifiman HM-801 da faifan gwaji na Prime Test CD1. An dumama belun kunne na tsawon awanni 10 tare da faifan Tara Labs Cascade Noise.

Babban fasalin Koss Porta Pro shine, watakila, ƙananan mitoci. Akwai da yawa daga cikinsu, suna kutsawa cikin tsaka-tsaki-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsaro) ta tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsa-ya-ya-ya-ya-ya-ce ayaa ta hanyar yin amfani da basirar fahimtar su a matsayin matsakaici) amma bai kamata ku yi tsammanin ƙarin ƙarin ba daga belun kunne na kunne.

Ba a ɗaga mitoci kaɗan, ana isar da muryoyin da daɗi sosai, ba tare da sibilants ba, a zahiri. Legibility matsakaici ne. Matsakaicin mitoci an murƙushe su, nuna gaskiya ya yi ƙasa kaɗan.

Gidan wasan kwaikwayo na sitiriyo yana da faɗi sosai saboda ƙirar sauti mai buɗewa, akwai ɗan jin ƙarar ƙararrawa, ƙayyadaddun kayan aikin yana da kyau idan sun yi wasa a cikin kewayon matsakaici ko babban mita. Bass yana ƙoƙari ya cika gabaɗayan matakin kama-da-wane saboda nuna sha'awa.

Daki-daki yana da matsakaici, Porta Pro baya jan hadadden kida, amma akan na'urorin lantarki, kidan acoustic suna ba da sakamako mai kyau. Kuna iya sauraron rap, drum da bass - belun kunne saboda ƙarancin mitar ƙararrawa mai ƙarfi da ɓangaren matsakaici mai inganci mai inganci yana da kyau ga waɗannan nau'ikan.

Dacewa

Saboda ƙananan hankali kuma, akasin haka, babban juriya ga alternating halin yanzu, belun kunne "ba su yi abokai" tare da iPhone 4 ba, wani lokacin ƙarfin amplifier yana da wuya ko da a gida - kuma a kan titi halin da ake ciki. ya ma fi muni.

Idan muka yi la'akari da "zaɓi" ga tushen ba cikin sharuddan iko ba, amma cikin sharuddan inganci - duk abin da ke cikin tsari, iPhone bai nuna kansa da muni fiye da Hifiman HM-801 ba.

Masu fafatawa

Don kuɗi kwatankwacin KOSS Porta Pro, Ina da wahalar ba da shawarar mai yin gasa, amma don dubu biyun rubles zaku iya siyan Fischer Audio Oldskool'70, waɗannan belun kunne suna kama da ƙira, yana da ban sha'awa, KOSS yana da. mafi ergonomics, amma menene game da sauti? "Tsohuwar makaranta" idan aka kwatanta da Porta Pro suna da mafi kyawun nazarin mitoci na tsakiya, amma a cikin kwatancen mitar su kai tsaye ana ganin cewa an tilasta su a tsakiyar tsakiyar, belun kunne sun fi "kuwa". Bass ya fi kamewa, nuna gaskiya ya fi girma. A ganina, waɗannan samfuran suna da kwatankwacin kwatankwacinsu, ko da sa hannun sautinsu ya bambanta - amma yana da kyau a yi la'akari da "tsohuwar makaranta" da Porta Pro.

Fitowa

Tsohon doki ba zai ɓata fursuna ba, kamar yadda karin magana ke cewa. A cikin yanayin KOSS Porta Pro, wannan gaskiya ne, bayan shekaru 25, bayan an sami sauye-sauye na kwaskwarima kawai, wannan ƙirar ta kasance zaɓi mai ban sha'awa duka dangane da sauti da ergonomics. Bari in tunatar da ku game da garantin KOSS - idan matsaloli sun taso, za a maye gurbin belun kunne da sababbi, ba wanda zai gyara su, tsarin ya yi kama da manufofin Logitech na maye gurbin na'urori.

Ga dubu ɗaya da rabi rubles, ban da mai kyau maye gurbin cikakken "saka" ga mai kunnawa, KOSS kuma ya sami sigar "kyauta" mai inganci, Ina son marufi, ɗan littafin, lambar yabo - asali na asali. kusanci. Fischer Audio ya zaɓi irin wannan hanya a cikin "tsofaffin makarantu", nan da nan ya samar da marufi masu inganci don wannan ƙirar.

Ana iya tsawatarwa KOSS Porta Pro idan aka kwatanta da mafi tsadar belun kunne, bayyanar ta rasa zuwa Audio-Technica, kuma kuna iya samun kuskure tare da sauti ba tare da wata matsala ba. Amma don farashin tambaya, zaɓi ne mai kyau sosai. Bayan 'yan shekaru da suka wuce za ka iya saya su game da dubu rubles, ko ma mai rahusa, yanzu ga 1,100 rubles za ka iya saya "sauki" Porta Pro, tare da wani tsohon zane. Idan kun kasance "masoyi" na wannan samfurin, ya kamata ku kuma ɗauki sigar "anniversary", kuɗin, a gaskiya, ƙanana ne.

Don haka “masu gashi” sun cancanci kuɗinsu. Abin takaici ne a cikin shekaru 25 kamfanin bai fito da wani abin da ya fi haka ba, domin masu fafatawa ba sa barci.

Koss Porta Pro bita na belun kunne na cika shekaru 25

Kamfanin KOSS, alas, bai fito da samfuran belun kunne masu ban sha'awa na dogon lokaci ba. Ba daga rayuwa mai kyau bane dole ne mu ci gaba da sakin KOSS Porta Pro iri ɗaya. A gefe guda, wannan sanannen samfurin ne, farashin da aka yi da shi yana da ƙasa, kuma farashin tallace-tallace - game da 1,500 rubles a Rasha - wani dadi mai dadi ga masu sayarwa. Amma wannan ba shine abin da ke da ban sha'awa ba, amma yadda jin dadi da sauti na belun kunne, wannan shine abin da za mu yi la'akari. Bugu da ƙari, a bara an saki jerin "iyakance", wanda aka sadaukar don bikin tunawa da 25th na samfurin (wanda aka samar, kamar yadda za ku iya ƙidaya, tun 1984), don haka wannan dalili ne mai kyau don maimaita abin da aka rufe.

Marufi da na'urorin haɗi

Baƙar fata "jaket ɗin kura" yana ɓoye akwati mai kyau da aka yi da kwali mai kauri da ɗan littafi game da ƙirar ranar tunawa. A cikin akwati - kusan iri ɗaya kamar a cikin saitin samfurin yau da kullun - belun kunne, akwati, adaftar don jack "babban", kawai bambanci shine lambar yabo tare da taken kamfanin "Ji yana gaskatawa" ("ji yana gaskatawa" yana gaskatawa"), an yi shi da ƙarfe , abin ban dariya kuma na asali.

Al’amarin karami ne, amma belun kunne, kamar yadda za a bayyana a kasa, suna ninka sosai, kuma babu matsala wajen sanya su. Kuna iya, ba shakka, gano laifin rashin aljihu ga mai kunnawa - amma shi ke nan.

Bayyana da amfani

Ba wai kawai shekaru biyu da rabi ba a yi wani canje-canje na ƙirar ƙirar ba. Har yanzu Porta Pro ba ta yi kama da "dinosaur" ba, kuma sakamakon sake canza launi, canza launin shuɗi na kofuna na filastik zuwa azurfa, launin azurfa na headband zuwa baki, suna da kyau.

Ƙirar sauti mai buɗewa tana ba da fa'ida a cikin hoton sitiriyo, kamar yadda za mu gani daga baya, amma warewar amo ba ta da kyau sosai. Tafiya zuwa jirgin karkashin kasa azaba ce ga kunnuwa, mafi yawan abin da za ku iya dogara da shi shine tafiya mai dadi ba tare da mafi yawan hayaniya ba.

Ana daidaita ƙarfin matsa lamba akan kunnuwa ta hanyar amfani da faifan "Yankin Ta'aziyya", a gaskiya ma, yana da kyau a kara matsa lamba - sannan dacewa zai zama abin dogara, kuma kai ba zai gaji sosai ba. Ana ɗan danna kumfa ɗin da ke kan ɗigon kai a kan haikalin don ƙarin gyarawa, wannan motsi ne mai kyau, kusan ba a jin su lokacin da aka danna kofuna da kyau.

Kyawawan Takalmin Yara a Uganda Kyawawan Takalmin Yara a Uganda Daidaita lasifikan kai yana da sauƙi, ana iya daidaita belun kunne duka a kai da kuma lokacin da aka cire su - tunda sliders suna amsawa, ba sa tauna gashi. Matsakaicin daidaitawa yana da faɗi sosai, a cikin yanayina babu matsaloli tare da sanyawa.

Game da tantance belun kunne na hagu da dama, lamarin ya ninka biyu. A gefe guda, haruffan L da R suna ɓoye a kan filastik baƙar fata, kuma a cikin ƙananan haske ba shi da sauƙin ganin su, kuma a gefe guda, masu tsalle-tsalle masu haɗa kai da tsarin abin da aka makala kofin suna "duba" gaba lokacin da aka haɗa su. sawa daidai, wannan ka'ida ce mai sauƙi wacce za ta taimaka ba tare da matsala ba don sanya belun kunne a kai.

Gabaɗaya, dangane da ergonomics - duk abin yana da kyau sosai, wasu lokuta masu ban sha'awa a cikin ƙira - kunnuwan kunnuwan kumfa na roba (suna son gogewa da ƙazanta), da hinges na filastik - suna kama da mara kyau. Duk da haka, a iya sanina, maye gurbin kayayyakin KOSS a ƙarƙashin garanti ba aiki ba ne mai nauyi, babu buƙatar gyara lasifikan kunne, ya isa a kai su dillali ko cibiyar sabis.

Kebul ɗin yana bifurcated, kowane kofi yana da waya daban. Ƙarƙashin ya yi kama da masana'anta, ya dubi abin dogara. Filogi kadan ne, madaidaiciya, mai launin zinari.

A al'adance, ana yin gwaji ta amfani da na'urar Hifiman HM-801 da faifan gwaji na Prime Test CD1. An dumama belun kunne na tsawon awanni 10 tare da faifan Tara Labs Cascade Noise.

Babban fasalin Koss Porta Pro shine, watakila, ƙananan mitoci. Akwai da yawa daga cikinsu, suna kutsawa cikin tsaka-tsaki-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsaro) ta tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsawon-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsakiyar-tsa-ya-ya-ya-ya-ya-ce ayaa ta hanyar yin amfani da basirar fahimtar su a matsayin matsakaici) amma bai kamata ku yi tsammanin ƙarin ƙarin ba daga belun kunne na kunne.

Ba a ɗaga mitoci kaɗan, ana isar da muryoyin da daɗi sosai, ba tare da sibilants ba, a zahiri. Legibility matsakaici ne. Matsakaicin mitoci an murƙushe su, nuna gaskiya ya yi ƙasa kaɗan.

Gidan wasan kwaikwayo na sitiriyo yana da faɗi sosai saboda ƙirar sauti mai buɗewa, akwai ɗan jin ƙarar ƙararrawa, ƙayyadaddun kayan aikin yana da kyau idan sun yi wasa a cikin kewayon matsakaici ko babban mita. Bass yana ƙoƙari ya cika gabaɗayan matakin kama-da-wane saboda nuna sha'awa.

Daki-daki yana da matsakaici, Porta Pro baya jan hadadden kida, amma akan na'urorin lantarki, kidan acoustic suna ba da sakamako mai kyau. Kuna iya sauraron rap, drum da bass - belun kunne saboda ƙarancin mitar ƙararrawa mai ƙarfi da ɓangaren matsakaici mai inganci mai inganci yana da kyau ga waɗannan nau'ikan.

Dacewa

Saboda ƙananan hankali kuma, akasin haka, babban juriya ga alternating halin yanzu, belun kunne "ba su yi abokai" tare da iPhone 4 ba, wani lokacin ƙarfin amplifier yana da wuya ko da a gida - kuma a kan titi halin da ake ciki. ya ma fi muni.

Idan muka yi la'akari da "zaɓi" ga tushen ba cikin sharuddan iko ba, amma cikin sharuddan inganci - duk abin da ke cikin tsari, iPhone bai nuna kansa da muni fiye da Hifiman HM-801 ba.

Masu fafatawa

Don kuɗi kwatankwacin KOSS Porta Pro, Ina da wahalar ba da shawarar mai yin gasa, amma don dubu biyun rubles zaku iya siyan Fischer Audio Oldskool'70, waɗannan belun kunne suna kama da ƙira, yana da ban sha'awa, KOSS yana da. mafi ergonomics, amma menene game da sauti? "Tsohuwar makaranta" idan aka kwatanta da Porta Pro suna da mafi kyawun nazarin mitoci na tsakiya, amma a cikin kwatancen mitar su kai tsaye ana ganin cewa an tilasta su a tsakiyar tsakiyar, belun kunne sun fi "kuwa". Bass ya fi kamewa, nuna gaskiya ya fi girma. A ganina, waɗannan samfuran suna da kwatankwacin kwatankwacinsu, ko da sa hannun sautinsu ya bambanta - amma yana da kyau a yi la'akari da "tsohuwar makaranta" da Porta Pro.

Fitowa

Tsohon doki ba zai ɓata fursuna ba, kamar yadda karin magana ke cewa. A cikin yanayin KOSS Porta Pro, wannan gaskiya ne, bayan shekaru 25, bayan an sami sauye-sauye na kwaskwarima kawai, wannan ƙirar ta kasance zaɓi mai ban sha'awa duka dangane da sauti da ergonomics. Bari in tunatar da ku game da garantin KOSS - idan matsaloli sun taso, za a maye gurbin belun kunne da sababbi, ba wanda zai gyara su, tsarin ya yi kama da manufofin Logitech na maye gurbin na'urori.

Ga dubu ɗaya da rabi rubles, ban da mai kyau maye gurbin cikakken "saka" ga mai kunnawa, KOSS kuma ya sami sigar "kyauta" mai inganci, Ina son marufi, ɗan littafin, lambar yabo - asali na asali. kusanci. Fischer Audio ya zaɓi irin wannan hanya a cikin "tsofaffin makarantu", nan da nan ya samar da marufi masu inganci don wannan ƙirar.

Ana iya tsawatarwa KOSS Porta Pro idan aka kwatanta da mafi tsadar belun kunne, bayyanar ta rasa zuwa Audio-Technica, kuma kuna iya samun kuskure tare da sauti ba tare da wata matsala ba. Amma don farashin tambaya, zaɓi ne mai kyau sosai. Bayan 'yan shekaru da suka wuce za ka iya saya su game da dubu rubles, ko ma mai rahusa, yanzu ga 1,100 rubles za ka iya saya "sauki" Porta Pro, tare da wani tsohon zane. Idan kun kasance "masoyi" na wannan samfurin, ya kamata ku kuma ɗauki sigar "anniversary", kuɗin, a gaskiya, ƙanana ne.

Don haka “masu gashi” sun cancanci kuɗinsu. Abin takaici ne a cikin shekaru 25 kamfanin bai fito da wani abin da ya fi haka ba, domin masu fafatawa ba sa barci.