Teclast TBook 10s kwamfutar hannu bita

Lokacin da muka rubuta sharhin kwamfyutoci masu tsada da allunan da za a iya canzawa, kusan koyaushe akwai masu karatu suna nuna cewa akwai mafi kyawun zaɓi daga samfuran Sinawa. Sabili da haka, na yanke shawarar cewa ya zama dole don gwada yawancin waɗannan samfuran, tunda kun ambaci su sosai. Misali, a yau za mu yi magana game da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu.

Abin ciki

Halayen

< tr> < /tr> > < / tr> < /tr> tr> < td> Ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm
Tare da madannai: 332 x 190 x 40 mm td>
Takaddun shaida
Class Matsakaicin
Form factor Transformer tablet
Kayan aiki Aluminum da filastik
Tsarin aiki Android 5.1 + Windows 10
Network Babu
Platform Intel X5-Z8350
Processor Quad-core
Accelerator Video Intel HD Graphics
Internal Memory 64 GB
RAM 4 GB
Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee
Wi-Fi Ee, a/b/g/n
Bluetooth Ee
NFC A'a
Girman allo 10.1
Ƙaddamarwar allo 1920 x 1080 pixels
Nau'in Matrix > IPS
Kayan kariya Glass + hadedde m film
Oleophobic shafi A'a
Kyamara ta baya A'a
Kyamara ta gaba 2 MP
Kewayawa Babu
Senors Accelerometer, firikwensin haske
Batiri Ba za a iya cirewa ba, 5800 mAh
Dimensions
Nauyi 590 / 960 grams
Farashin Daga 180$

Kayan aiki

 • Tablet
 • Wadannan wutar lantarki
 • Cable PC
 • USB zuwa microUSB na USB
 • USB-OTG Cable
Ina so a lura nan da nan cewa ta tsohuwa ba a haɗa maballin, idan kuna son yin odar kwamfutar hannu da shi, to ku shirya ku biya wani $40. A gwajin mu, muna da daidai sigar tare da tashar jirgin ruwa.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Bayanan, kayan aiki, sarrafawa, taro

Ana siyar da kwamfutar da zinare ne kawai, amma ba ta yi kama da walƙiya ba. Akasin haka, ƙirar tana da ƙirar kwantar da hankali ba tare da abubuwa masu walƙiya ba, ni kaina na ji daɗin bayyanar na'urar. Na'urar tana da ban sha'awa fiye da masu fafatawa na filastik daga manyan kamfanoni.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Rufin baya da ƙarshen an yi su ne da gogaggen aluminum, yana jin ɗan tsauri don taɓawa. Kayan yana da amfani kuma yana da juriya ga datti.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Akwai kyamarar gaba ta 2MP da alamar LED sama da nunin, tana haskaka ja yayin caji da kore lokacin da kwamfutar hannu ta cika. Kuma a gefen hagu akwai maɓallin taɓawar Windows.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s tablet

A saman akwai maɓallin wuta da maɓalli na ƙara.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Ana shigar da manyan haši a gefen hagu: minijack, ramin katin microSD, microUSB, microHDMI da mai haɗa caji.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Ana kuma sanya masu magana da sitiriyo a gefe. Suna da ingancin sauti mai kyau, amma babu kwata-kwata babu iyaka don ƙara. Ko da a matsakaici, suna da kyau kawai a cikin daki mai shiru.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s tablet

Girma

 • Girma ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm, nauyin gram 590
 • Girma tare da madannai: 332 x 190 x 40mm, nauyi Kalle Class Maza 960 grams

Yawanci, allunan Windows sun fi takwarorinsu na Android kauri da nauyi, duk da haka, a yanayin Teclast TBook 10s, bambancin kadan ne, ba ya jin kamar bulo mai nauyi a hannu.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

allon

Halayen darajar Girman allo 10.1 inci Nuni ƙuduri 1920 x 1080 dige Kimanin PPI 218 > Nau'in Matrix IPS Labarin kariya Glass < /tr> Shafin Oleophobic Babu Hasken Kai Babu Tallafin Multitouch Yanzu, har zuwa guda goma a lokaci guda A cikin ɓangaren da ke ƙarƙashin 12 dubu rubles, ba kasafai kuke ganin kwamfutar hannu ta Windows tare da ƙudurin FHD ba, don haka wannan babbar fa'ida ce ga Teclast 10s. Amma sai akwai wasu kurakurai: na farko, kwamfutar hannu ba ta da wani abin rufe fuska na anti-reflective, don haka idan ba ku karkatar da haske zuwa matsakaicin ba, sai ya juya ya zama madubi, na biyu kuma, babu suturar oleophobic, don haka shi yana da matsala don goge kwafi.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Duk da haka, idan kun tuna da samfura a wannan farashin daga manyan samfuran, to nunin wannan kwamfutar hannu ya yi kama da sihiri kawai idan aka kwatanta da asalinsu.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Tsarin aiki

A gwaji na, Ina da sigar da ke da tsarin aiki guda biyu - Android 5.1 da Windows 10. Ban ga ma'anar magana game da tsarin da kansu ba, kun san komai game da su na dogon lokaci. Amma ba za a iya lura da sauƙin amfani da tsarin aiki guda biyu a lokaci ɗaya ba. Misali, akan Windows ya fi dacewa aiki tare da aikace-aikacen ofis, yayin da Android ya fi dacewa da multimedia da kayan wasan yara.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Idan kun kunna shi, ana tambayar ku don zaɓar tsarin aiki, sannan kuna iya canzawa zuwa wani a cikin menu na kwamfutar hannu. Lokacin canzawa, kwamfutar hannu zata sake farawa ta atomatik.

Aiki

td> < /tr>
Halayen darajar
Chipset Intel Cherry Trail X5
Processor Quad-core
Mai saurin bidiyo Intel HD Graphics
Irin RAM 4 GB
Iyakar ma'ajiyar ciki 64 GB ( 37 GB Windows + 15 GB Android)
Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee

Ban loda kwamfutar da wasu ayyuka masu rikitarwa ba, kuma ga ƙaramin tashar multimedia na yau da kullun, ƙarfinsa ya isa ga idanu, duka akan Windows da Android, kuma komai zai yi kyau idan ba don masu amfani ba. matsalar da za mu yi magana a kai a sashe na gaba.

Teclast TBook 10s tablet Teclast TBook 10s tablet Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast tablet

Game da dumama, lokacin amfani da kullun da hannun dama na kwamfutar hannu yana zafi, dangane da ayyukan yana iya zama ɗan dumi ko zafi.

Aiki a layi layi

>Halayen darajar Irin baturi 6000 mAh Nau'in baturi Ba za a iya cirewa Sa'o'i na sake kunna bidiyo HD a iyakar haske (yanayin jirgin sama a kunne)< /td> 4 hours Lokacin gudu a yanayin karatu a 30% haske (yanayin jirgin sama a kunne) 7 hours < /tr> Da farko, na sami kyakkyawan ra'ayi game da wannan kwamfutar hannu, har sai da na ci karo da bug ɗin software mara kyau akan Android. Minti 10 bayan caji, za ta kashe ta atomatik don sanar da kai lokacin da baturi ya yi ƙasa. Idan ka sake kunna kwamfutar, cajin baturin zai kasance daidai da kafin “fitarwa kwatsam”, sai kawai yanayin zai sake maimaita kansa akai-akai.

Ina tsammanin wannan matsala ce ta software, saboda ba ni da wani abu makamancin haka a Windows. Na kuma karanta sake dubawa na masu samfurin kuma na ga cewa mutane da yawa sun ci karo da wannan. A gefe guda, wasu masu amfani sun rubuta game da aikin sa'o'i biyar na gaskiya.

Hanyoyin sadarwa mara waya

Interfaces Sakamakon Wi-Fi Ee, b/g /n Bluetooth Eh, sigar 4.0 Matsala ta biyu tare da kwamfutar hannu ita ce rashin saurin Wi-Fi. Na farko, gabaɗaya yana kama shi fiye da sauran samfuran, kuma na biyu, Ina da matsakaicin gudun da bai wuce 10 Mbps ba, kuma wannan yana da ban takaici.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Kammalawa

Ana siyar da sigar kwamfutar hannu mai maballin madannai akan $180.

Ka sani, a cikin sharhin kan kwamfutocin Windows daga manyan kamfanoni, sau da yawa suna rubuta mini cewa a kan kuɗi ɗaya za ku iya samun irin wannan ɗan Sinanci, kuma suna ba da ɗimbin misalai, gami da Teclast. Shi ya sa na ɗauki wannan samfurin don gwaji.

Amma kamar yadda aikin ya nuna, mai zullumi yana biya sau biyu, a cikin yanayin wannan ƙirar, rashin lahani na haƙiƙa shine kurakurai tare da daidaitawar baturi da ƙarancin karɓar Wi-Fi.

Duk da haka, akwai kuma isassun fa'idodi: kyakkyawan bayyanar, kyakkyawan nuni ga farashinsa, aiki tare da tsarin aiki guda biyu, gami da maballin madannai.

Idan muka yi la'akari da cewa matsalar baturi wani keɓe ne, kuma ba babban al'amari ba, to, koma baya ɗaya, a zahiri, ya rage kawai matsakaicin liyafar Wi-Fi. Wato, zai isa don jin daɗin hawan yanar gizo, kuma kallon bidiyo akan layi ba zai yiwu ba kawai a matsakaicin inganci.

Kamar yadda kuke gani, odar kwamfutar hannu ta China kamar roulette ne, amma idan kun ci nasara, za ku iya yin tanadi mai yawa, kuma aure a cikin shagunan Sinawa, kamar yadda na sani, yana da inshora.

Mawallafin ya nuna godiyarsa ga Teclast don samar da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu don gwaji.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu bita

Lokacin da muka rubuta sharhin kwamfyutoci masu tsada da allunan da za a iya canzawa, kusan koyaushe akwai masu karatu suna nuna cewa akwai mafi kyawun zaɓi daga samfuran Sinawa. Sabili da haka, na yanke shawarar cewa ya zama dole don gwada yawancin waɗannan samfuran, tunda kun ambaci su sosai. Misali, a yau za mu yi magana game da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu.

Abin ciki

Halayen

< tr> < /tr> < td >Ee, a/b/g/n > td >
Takaddun shaida
Class Matsakaicin
Form factor Transformer tablet
Kayan aiki Aluminum da filastik
Tsarin aiki Android 5.1 + Windows 10
Network Babu
Platform Intel X5-Z8350
Processor Quad-core
Mai saurin bidiyo >Intel HD Graphics
Internal memory 64 GB
RAM > 4 GB
Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee
Wi-Fi
Bluetooth Ee
NFC< / td> Babu
Diagonal allo 10.11920 x 1080 dige
Nau'in Matrix IPS
Labaran KariyaGlass + ginannen allon kariyar allo
Oleophobic shafi Babu
Babban kyamara Babu
Kyamara ta gaba 2 MP
Kewayawa . watsawa
Batiri Ba za a iya cirewa ba, 5800 mAh
Dimensions Ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm
Tare da madannai: 332 x 190 x 40 mm
Nauyi 590 / 960 grams< /td >
Farashin Daga $180

Kayan aiki

 • Tablet
 • Wadannan wutar lantarki
 • Cable PC
 • USB zuwa microUSB na USB
 • USB-OTG Cable
Ina so a lura nan da nan cewa ta tsohuwa ba a haɗa maballin, idan kuna son yin odar kwamfutar hannu da shi, to ku shirya ku biya wani $40. A gwajin mu, muna da daidai sigar tare da tashar jirgin ruwa.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Bayanan, kayan aiki, sarrafawa, taro

Ana siyar da kwamfutar da zinare ne kawai, amma ba ta yi kama da walƙiya ba. Akasin haka, ƙirar tana da ƙirar kwantar da hankali ba tare da abubuwa masu walƙiya ba, ni kaina na ji daɗin bayyanar na'urar. Na'urar tana da ban sha'awa fiye da masu fafatawa na filastik daga manyan kamfanoni.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Rufin baya da ƙarshen an yi su ne da gogaggen aluminum, yana jin ɗan tsauri don taɓawa. Kayan yana da amfani kuma yana da juriya ga datti.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Akwai kyamarar gaba ta 2MP da alamar LED sama da nunin, tana haskaka ja yayin caji da kore lokacin da kwamfutar hannu ta cika. Kuma a gefen hagu akwai maɓallin taɓawar Windows.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s tablet

A saman akwai maɓallin wuta da maɓalli na ƙara.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Ana shigar da manyan haši a gefen hagu: minijack, ramin katin microSD, microUSB, microHDMI da mai haɗa caji.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Ana kuma sanya masu magana da sitiriyo a gefe. Suna da ingancin sauti mai kyau, amma babu kwata-kwata babu iyaka don ƙara. Ko da a matsakaici, suna da kyau kawai a cikin daki mai shiru.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

An shigar da adiresoshin tashar jiragen ruwa a ƙasa, ina tunatar da ku cewa ba a haɗa shi da ainihin sigar ba.

Na shafe fiye da wata guda ina amfani da kwamfutar, kuma ba ni da wani koke na musamman game da taron. An haɗe shi daidai, ba ya wasa da komai, ba ya yin kururuwa.

Allon madannai da allon taɓawa

Lokacin da kuka haɗa madannai, kwamfutar hannu tana juya zuwa cikakkiyar kwamfutar tafi-da-gidanka, matsakaicin kusurwar buɗewa yana kusan digiri 135.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast tablet

Kafin siyan, ku tuna cewa idan kun yi odar kwamfutar hannu tare da keyboard, na ƙarshe zai kasance tare da shimfidar Ingilishi kawai. Duk da haka, yanzu kusan kowa ya mallaki makaho, don haka wannan ba matsala ba ne. Ina son madannai, maɓallan suna da girma, kuskuren latsawa kaɗan ne, sai dai harka ɗaya. Kula da BackSpace, yana da ƙananan ƙananan, kuma saboda wasu dalilai an canza shi zuwa kewayon dijital. Tambarin tabawa karami ne, matsakaita wajen dacewa, duk da haka, a gaban allon tabawa, da kyar na yi amfani da shi.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s tablet

Girma

 • Girma ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm, nauyin gram 590
 • Girma tare da madannai: 332 x 190 x 40mm, nauyi Kalle Class Maza 960 grams

Yawanci, allunan Windows sun fi takwarorinsu na Android kauri da nauyi, duk da haka, a yanayin Teclast TBook 10s, bambancin kadan ne, ba ya jin kamar bulo mai nauyi a hannu.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

allon

Halayen darajar Girman allo 10.1 inci Nuni ƙuduri 1920 x 1080 dige Kimanin PPI 218 > Nau'in Matrix IPS Labarin kariya Glass < /tr> Shafin Oleophobic Babu Hasken Kai Babu Tallafin Multitouch Yanzu, har zuwa guda goma a lokaci guda A cikin ɓangaren da ke ƙarƙashin 12 dubu rubles, ba kasafai kuke ganin kwamfutar hannu ta Windows tare da ƙudurin FHD ba, don haka wannan babbar fa'ida ce ga Teclast 10s. Amma sai akwai wasu kurakurai: na farko, kwamfutar hannu ba ta da wani abin rufe fuska na anti-reflective, don haka idan ba ku karkatar da haske zuwa matsakaicin ba, sai ya juya ya zama madubi, na biyu kuma, babu suturar oleophobic, don haka shi yana da matsala don goge kwafi.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Duk da haka, idan kun tuna da samfura a wannan farashin daga manyan samfuran, to nunin wannan kwamfutar hannu ya yi kama da sihiri kawai idan aka kwatanta da asalinsu.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Tsarin aiki

A gwaji na, Ina da sigar da ke da tsarin aiki guda biyu - Android 5.1 da Windows 10. Ban ga ma'anar magana game da tsarin da kansu ba, kun san komai game da su na dogon lokaci. Amma ba za a iya lura da sauƙin amfani da tsarin aiki guda biyu a lokaci ɗaya ba. Misali, akan Windows ya fi dacewa aiki tare da aikace-aikacen ofis, yayin da Android ya fi dacewa da multimedia da kayan wasan yara.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Idan kun kunna shi, ana tambayar ku don zaɓar tsarin aiki, sannan kuna iya canzawa zuwa wani a cikin menu na kwamfutar hannu. Lokacin canzawa, kwamfutar hannu zata sake farawa ta atomatik.

Aiki

td> < /tr>
Halayen darajar
Chipset Intel Cherry Trail X5
Processor Quad-core
Mai saurin bidiyo Intel HD Graphics
Irin RAM 4 GB
Iyakar ma'ajiyar ciki 64 GB ( 37 GB Windows + 15 GB Android)
Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee

Ban loda kwamfutar da wasu ayyuka masu rikitarwa ba, kuma ga ƙaramin tashar multimedia na yau da kullun, ƙarfinsa ya isa ga idanu, duka akan Windows da Android, kuma komai zai yi kyau idan ba don masu amfani ba. matsalar da za mu yi magana a kai a sashe na gaba.

Teclast TBook 10s tablet Teclast TBook 10s tablet Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast tablet

Hanyoyin sadarwa mara waya

Interfaces Sakamakon Wi-Fi Ee, b/g /n Bluetooth Eh, sigar 4.0 Matsala ta biyu tare da kwamfutar hannu ita ce rashin saurin Wi-Fi. Na farko, gabaɗaya yana kama shi fiye da sauran samfuran, kuma na biyu, Ina da matsakaicin gudun da bai wuce 10 Mbps ba, kuma wannan yana da ban takaici.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Kammalawa

Ana siyar da sigar kwamfutar hannu mai maballin madannai akan $180.

Ka sani, a cikin sharhin kan kwamfutocin Windows daga manyan kamfanoni, sau da yawa suna rubuta mini cewa a kan kuɗi ɗaya za ku iya samun irin wannan ɗan Sinanci, kuma suna ba da ɗimbin misalai, gami da Teclast. Shi ya sa na ɗauki wannan samfurin don gwaji.

Amma kamar yadda aikin ya nuna, mai zullumi yana biya sau biyu, a cikin yanayin wannan ƙirar, rashin lahani na haƙiƙa shine kurakurai tare da daidaitawar baturi da ƙarancin karɓar Wi-Fi.

Duk da haka, akwai kuma isassun fa'idodi: kyakkyawan bayyanar, kyakkyawan nuni ga farashinsa, aiki tare da tsarin aiki guda biyu, gami da maballin madannai.

Idan muka yi la'akari da cewa matsalar baturi wani keɓe ne, kuma ba babban al'amari ba, to, koma baya ɗaya, a zahiri, ya rage kawai matsakaicin liyafar Wi-Fi. Wato, zai isa don jin daɗin hawan yanar gizo, kuma kallon bidiyo akan layi ba zai yiwu ba kawai a matsakaicin inganci.

Kamar yadda kuke gani, odar kwamfutar hannu ta China kamar roulette ne, amma idan kun ci nasara, za ku iya yin tanadi mai yawa, kuma aure a cikin shagunan Sinawa, kamar yadda na sani, yana da inshora.

Mawallafin ya nuna godiyarsa ga Teclast don samar da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu don gwaji.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu bita

Lokacin da muka rubuta sharhin kwamfyutoci masu tsada da allunan da za a iya canzawa, kusan koyaushe akwai masu karatu suna nuna cewa akwai mafi kyawun zaɓi daga samfuran Sinawa. Sabili da haka, na yanke shawarar cewa ya zama dole don gwada yawancin waɗannan samfuran, tunda kun ambaci su sosai. Misali, a yau za mu yi magana game da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu.

Abin ciki

Halayen

< tr> < /tr> < td >Ee, a/b/g/n > td >
Takaddun shaida
Class Matsakaicin
Form factor Transformer tablet
Kayan aiki Aluminum da filastik
Tsarin aiki Android 5.1 + Windows 10
Network Babu
Platform Intel X5-Z8350
Processor Quad-core
Mai saurin bidiyo >Intel HD Graphics
Internal Memory 64 GB
RAM > 4 GB
Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee
Wi-Fi
Bluetooth Ee
NFC< / td> Babu
Diagonal allo 10.11920 x 1080 dige
Nau'in Matrix IPS
Labaran KariyaGlass + ginannen allon kariyar allo
Oleophobic shafi Babu
Babban kyamara Babu
Kyamara ta gaba 2 MP
Kewayawa . watsawa
Batiri Ba za a iya cirewa ba, 5800 mAh
Dimensions Ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm
Tare da madannai: 332 x 190 x 40 mm
Nauyi 590 / 960 grams< /td >
Farashin Daga 180$

Kayan aiki

 • Tablet
 • Wadannan wutar lantarki
 • Cable PC
 • USB zuwa microUSB na USB
 • USB-OTG Cable
Ina so a lura nan da nan cewa ta tsohuwa ba a haɗa maballin, idan kuna son yin odar kwamfutar hannu da shi, to ku shirya ku biya wani $40. A gwajin mu, muna da daidai sigar tare da tashar jirgin ruwa.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Bayanan, kayan aiki, sarrafawa, taro

Ana siyar da kwamfutar da zinare ne kawai, amma ba ta yi kama da walƙiya ba. Akasin haka, ƙirar tana da ƙirar kwantar da hankali ba tare da abubuwa masu walƙiya ba, ni kaina na ji daɗin bayyanar na'urar. Na'urar tana da ban sha'awa fiye da masu fafatawa na filastik daga manyan kamfanoni.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Rufin baya da ƙarshen an yi su ne da gogaggen aluminum, yana jin ɗan tsauri don taɓawa. Kayan yana da amfani kuma yana da juriya ga datti.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Akwai kyamarar gaba ta 2MP da alamar LED sama da nunin, tana haskaka ja yayin caji da kore lokacin da kwamfutar hannu ta cika. Kuma a gefen hagu akwai maɓallin taɓawar Windows.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s tablet

A saman akwai maɓallin wuta da maɓalli na ƙara.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Ana shigar da manyan haši a gefen hagu: minijack, ramin katin microSD, microUSB, microHDMI da mai haɗa caji.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Ana kuma sanya masu magana da sitiriyo a gefe. Suna da ingancin sauti mai kyau, amma babu kwata-kwata babu iyaka don ƙara. Ko da a matsakaici, suna da kyau kawai a cikin daki mai shiru.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

An shigar da adiresoshin tashar jiragen ruwa a ƙasa, ina tunatar da ku cewa ba a haɗa shi da ainihin sigar ba.

Na shafe fiye da wata guda ina amfani da kwamfutar, kuma ba ni da wani koke na musamman game da taron. An haɗe shi daidai, ba ya wasa da komai, ba ya yin kururuwa.

Allon madannai da allon taɓawa

Lokacin da kuka haɗa madannai, kwamfutar hannu tana juya zuwa cikakkiyar kwamfutar tafi-da-gidanka, matsakaicin kusurwar buɗewa yana kusan digiri 135.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast tablet

Kafin siyan, ku tuna cewa idan kun yi odar kwamfutar hannu tare da keyboard, na ƙarshe zai kasance tare da shimfidar Ingilishi kawai. Duk da haka, yanzu kusan kowa ya mallaki makaho, don haka wannan ba matsala ba ne. Ina son madannai, maɓallan suna da girma, kuskuren latsawa kaɗan ne, sai dai harka ɗaya. Kula da BackSpace, yana da ƙananan ƙananan, kuma saboda wasu dalilai an canza shi zuwa kewayon dijital. Tambarin tabawa karami ne, matsakaita wajen dacewa, duk da haka, a gaban allon tabawa, da kyar na yi amfani da shi.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast TBook 10s tablet

Girma

 • Girma ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm, nauyin gram 590
 • Girma tare da madannai: 332 x 190 x 40mm, nauyi Kalle Class Maza 960 grams

Yawanci, allunan Windows sun fi takwarorinsu na Android kauri da nauyi, duk da haka, a yanayin Teclast TBook 10s, bambancin kadan ne, ba ya jin kamar bulo mai nauyi a hannu.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

allon

Halayen darajar Girman allo 10.1 inci Nuni ƙuduri 1920 x 1080 dige Kimanin PPI 218 > Nau'in Matrix IPS Labarin kariya Glass < /tr> Shafin Oleophobic Babu Hasken Kai Babu Tallafin Multitouch Yanzu, har zuwa guda goma a lokaci guda A cikin ɓangaren da ke ƙarƙashin 12 dubu rubles, ba kasafai kuke ganin kwamfutar hannu ta Windows tare da ƙudurin FHD ba, don haka wannan babbar fa'ida ce ga Teclast 10s. Amma sai akwai wasu kurakurai: na farko, kwamfutar hannu ba ta da wani abin rufe fuska na anti-reflective, don haka idan ba ku karkatar da haske zuwa matsakaicin ba, sai ya juya ya zama madubi, na biyu kuma, babu suturar oleophobic, don haka shi yana da matsala don goge kwafi.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Duk da haka, idan kun tuna da samfura a wannan farashin daga manyan samfuran, to nunin wannan kwamfutar hannu ya yi kama da sihiri kawai idan aka kwatanta da asalinsu.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Tsarin aiki

A gwaji na, Ina da sigar da ke da tsarin aiki guda biyu - Android 5.1 da Windows 10. Ban ga ma'anar magana game da tsarin da kansu ba, kun san komai game da su na dogon lokaci. Amma ba za a iya lura da sauƙin amfani da tsarin aiki guda biyu a lokaci ɗaya ba. Misali, akan Windows ya fi dacewa aiki tare da aikace-aikacen ofis, yayin da Android ya fi dacewa da multimedia da kayan wasan yara.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Idan kun kunna shi, ana tambayar ku don zaɓar tsarin aiki, sannan kuna iya canzawa zuwa wani a cikin menu na kwamfutar hannu. Lokacin canzawa, kwamfutar hannu zata sake farawa ta atomatik.

Aiki

td> < /tr>
Halayen darajar
Chipset Intel Cherry Trail X5
Processor Quad-core
Mai saurin bidiyo Intel HD Graphics
Irin RAM 4 GB
Iyakar ma'ajiyar ciki 64 GB ( 37 GB Windows + 15 GB Android)
Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee

Ban loda kwamfutar da wasu ayyuka masu rikitarwa ba, kuma ga ƙaramin tashar multimedia na yau da kullun, ƙarfinsa ya isa ga idanu, duka akan Windows da Android, kuma komai zai yi kyau idan ba don masu amfani ba. matsalar da za mu yi magana a kai a sashe na gaba.

Teclast TBook 10s tablet Teclast TBook 10s tablet Teclast TBook 10s kwamfutar hannu Teclast tablet

Game da dumama, lokacin amfani da kullun da hannun dama na kwamfutar hannu yana zafi, dangane da ayyukan yana iya zama ɗan dumi ko zafi.

Aiki a layi layi

>Halayen darajar Irin baturi 6000 mAh Nau'in baturi Ba za a iya cirewa Sa'o'i na sake kunna bidiyo HD a iyakar haske (yanayin jirgin sama a kunne)< /td> 4 hours Lokacin gudu a yanayin karatu a 30% haske (yanayin jirgin sama a kunne) 7 hours < /tr> Da farko, na sami kyakkyawan ra'ayi game da wannan kwamfutar hannu, har sai da na ci karo da bug ɗin software mara kyau akan Android. Minti 10 bayan caji, za ta kashe ta atomatik don sanar da kai lokacin da baturi ya yi ƙasa. Idan ka sake kunna kwamfutar, cajin baturin zai kasance daidai da kafin “fitarwa kwatsam”, sai kawai yanayin zai sake maimaita kansa akai-akai.

Ina tsammanin wannan matsala ce ta software, saboda ba ni da wani abu makamancin haka a Windows. Na kuma karanta sake dubawa na masu samfurin kuma na ga cewa mutane da yawa sun ci karo da wannan. A gefe guda, wasu masu amfani sun rubuta game da aikin sa'o'i biyar na gaskiya.

Hanyoyin sadarwa mara waya

Interfaces Sakamakon Wi-Fi Ee, b/g /n Bluetooth Eh, sigar 4.0 Matsala ta biyu tare da kwamfutar hannu ita ce rashin saurin Wi-Fi. Na farko, gabaɗaya yana kama shi fiye da sauran samfuran, kuma na biyu, Ina da matsakaicin gudun da bai wuce 10 Mbps ba, kuma wannan yana da ban takaici.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu

Kammalawa

Ana siyar da sigar kwamfutar hannu mai maballin madannai akan $180.

Ka sani, a cikin sharhin kan kwamfutocin Windows daga manyan kamfanoni, sau da yawa suna rubuta mini cewa a kan kuɗi ɗaya za ku iya samun irin wannan ɗan Sinanci, kuma suna ba da ɗimbin misalai, gami da Teclast. Shi ya sa na ɗauki wannan samfurin don gwaji.

Amma kamar yadda aikin ya nuna, mai zullumi yana biya sau biyu, a cikin yanayin wannan ƙirar, rashin lahani na haƙiƙa shine kurakurai tare da daidaitawar baturi da ƙarancin karɓar Wi-Fi.

Duk da haka, akwai kuma isassun fa'idodi: kyakkyawan bayyanar, kyakkyawan nuni ga farashinsa, aiki tare da tsarin aiki guda biyu, gami da maballin madannai.

Idan muka yi la'akari da cewa matsalar baturi wani keɓe ne, kuma ba babban al'amari ba, to, koma baya ɗaya, a zahiri, ya rage kawai matsakaicin liyafar Wi-Fi. Wato, zai isa don jin daɗin hawan yanar gizo, kuma kallon bidiyo akan layi ba zai yiwu ba kawai a matsakaicin inganci.

Kamar yadda kuke gani, odar kwamfutar hannu ta China kamar roulette ne, amma idan kun ci nasara, za ku iya yin tanadi mai yawa, kuma aure a cikin shagunan Sinawa, kamar yadda na sani, yana da inshora.

Mawallafin ya nuna godiyarsa ga Teclast don samar da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu don gwaji.

Teclast TBook 10s kwamfutar hannu bita

Lokacin da muka rubuta sharhin kwamfyutoci masu tsada da allunan da za a iya canzawa, kusan koyaushe akwai masu karatu suna nuna cewa akwai mafi kyawun zaɓi daga samfuran Sinawa. Sabili da haka, na yanke shawarar cewa ya zama dole don gwada yawancin waɗannan samfuran, tunda kun ambaci su sosai. Misali, a yau za mu yi magana game da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu.

Abin ciki

Halayen

Ƙayyadaddun Fa'ida Matsakaicin Matsayi Matsakaici Factor Mai canzawa kwamfutar hannu Kayan kayan Aluminum da filastik Tsarin aiki Android 5.1 + Windows 10 Network No Platform Intel X5-Z8350 Mai aiwatarwa Quad-core video accelerator Intel HD Graphics Ciki ƙwaƙwalwar ajiya 64 GB RAM 4 GB Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee Wi -Fi Ee, a/b/g/n Bluetooth Ee NFC Babu Girman allo 10.1 ƙudurin allo 1920 x 1080 pixels Nau'in Matrix Nau'in IPS Mai kariya Gilashin + Fim ɗin kariya a ciki Oleophobic shafi Babu Babban kyamara Babu kyamarar gaba 2 MP Kewayawa Babu Sensors Accelerometer , Hasken firikwensin baturi mara cirewa, 5800 mAh Dimensions Ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm Tare da madannai: 332 x 190 x 40 mm Nauyi 590 / 960 grams Kudin Daga $180

Abubuwa

 • Tablet
 • Wadannan wutar lantarki
 • Cable PC
 • USB zuwa microUSB na USB
 • USB-OTG Cable
Ina so a lura nan da nan cewa ta tsohuwa ba a haɗa maballin, idan kuna son yin odar kwamfutar hannu da shi, to ku shirya ku biya wani $40. Muna da daidai sigar tare da tashar jirgin ruwa akan gwajin.

Bayanan, kayan aiki, sarrafawa, taro

Ana siyar da kwamfutar da zinare ne kawai, amma ba ta yi kama da walƙiya ba. Akasin haka, samfurin yana da tsari mai natsuwa ba tare da abubuwa masu walƙiya ba, Ni da kaina na ji daɗin bayyanar na'urar. Na'urar tana da ban sha'awa fiye da masu fafatawa na filastik daga manyan kamfanoni.

Rufin baya da ƙarshen an yi su ne da gogaggen aluminum, yana jin ɗan tsauri don taɓawa. Kayan yana da amfani kuma yana da juriya ga datti.

Akwai kyamarar gaba ta 2MP da alamar LED sama da nunin, tana haskaka ja yayin caji da kore lokacin da kwamfutar hannu ta cika. Kuma a gefen hagu akwai maɓallin taɓawar Windows.

A saman akwai maɓallin wuta da maɓalli na ƙara.

Ana shigar da manyan haši a gefen hagu: minijack, ramin katin microSD, microUSB, microHDMI da mai haɗa caji.

Ana kuma sanya masu magana da sitiriyo a gefe. Suna da ingancin sauti mai kyau, amma babu kwata-kwata babu iyaka don ƙara. Ko da a matsakaici, suna da kyau kawai a cikin daki mai shiru.

An shigar da adiresoshin tashar jiragen ruwa a ƙasa, ina tunatar da ku cewa ba a haɗa shi da ainihin sigar ba.

Na shafe fiye da wata guda ina amfani da kwamfutar, kuma ba ni da wani koke na musamman game da taron. An haɗe shi daidai, ba ya wasa da komai, ba ya yin kururuwa.

Allon madannai da allon taɓawa

Lokacin da kuka haɗa madannai, kwamfutar hannu tana juya zuwa cikakkiyar kwamfutar tafi-da-gidanka, matsakaicin kusurwar buɗewa yana kusan digiri 135.

Kafin siyan, ku tuna cewa idan kun yi odar kwamfutar hannu tare da keyboard, na ƙarshe zai kasance tare da shimfidar Ingilishi kawai. Duk da haka, yanzu kusan kowa ya mallaki makaho, don haka wannan ba matsala ba ne. Ina son madannai, maɓallan suna da girma, kuskuren latsawa kaɗan ne, sai dai harka ɗaya. Kula da BackSpace, yana da ƙananan ƙananan, kuma saboda wasu dalilai an canza shi zuwa kewayon dijital. Tambarin tabawa karami ne, matsakaita wajen dacewa, duk da haka, a gaban allon tabawa, da kyar na yi amfani da shi.

Girma

 • Girma ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm, nauyin gram 590
 • Mai girma tare da madannai: 332 x 190 x 40 mm, Kallon maza masu nauyi gram 960
 • Girma ba tare da madannai ba: 245 x 164 x 9 mm, nauyin gram 590
 • Girma tare da madannai: 332 x 190 x 40mm, nauyi Kalle Class Maza 960 grams
 • Girma tare da madannai: 332 x 190 x 40 mm, nauyi Watch Class Men Kalli Mazaje Na Aji 960g ku

  Yawanci, allunan Windows suna da kauri da nauyi fiye da takwarorinsu na Android, amma a cikin Teclast TBook 10s, bambancin ɗan ƙaramin abu ne, ba ya jin kamar bulo mai nauyi a hannu.

  allon

  Ƙididdiga Ƙimar allo diagonal 10.1 inci Nuni ƙuduri 1920 x 1080 pixels ƙimar PPI 218 Nau'in Matrix IPS Rufin Kariyar Gilashin Oleophobic Babu sarrafa haske ta atomatik Babu tallafin taɓawa da yawa Ee, har zuwa taɓawa guda goma lokaci guda

  A cikin ɓangaren da ke ƙarƙashin 12 dubu rubles, ba kasafai kuke ganin kwamfutar hannu ta Windows tare da ƙudurin FHD ba, don haka wannan babbar fa'ida ce ga Teclast 10s. Amma sai akwai wasu kurakurai: na farko, kwamfutar hannu ba ta da wani abin rufe fuska na anti-reflective, don haka idan ba ku karkatar da haske zuwa matsakaicin ba, sai ya juya ya zama madubi, na biyu kuma, babu suturar oleophobic, don haka shi yana da matsala don goge kwafi.

  Duk da haka, idan kun tuna da samfura a wannan farashin daga manyan samfuran, to nunin wannan kwamfutar hannu ya yi kama da sihiri kawai idan aka kwatanta da asalinsu.

  Tsarin aiki

  A gwaji na, Ina da sigar da ke da tsarin aiki guda biyu - Android 5.1 da Windows 10. Ban ga ma'anar magana game da tsarin da kansu ba, kun san komai game da su na dogon lokaci. Amma ba za a iya lura da sauƙin amfani da tsarin aiki guda biyu a lokaci ɗaya ba. Misali, akan Windows ya fi dacewa aiki tare da aikace-aikacen ofis, yayin da Android ya fi dacewa da multimedia da kayan wasan yara.

  Idan kun kunna shi, ana tambayar ku don zaɓar tsarin aiki, sannan kuna iya canzawa zuwa wani a cikin menu na kwamfutar hannu. Lokacin canzawa, kwamfutar hannu zata sake farawa ta atomatik.

  Aiki

  Ƙididdiga Ƙimar Chipset Intel Cherry Trail X5 Mai aiwatarwa Quad-core mai haɓaka bidiyo na Intel HD Graphics RAM 4 GB Ƙarfin ajiya na ciki 64 GB (37 GB Windows + 15 GB Android) Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya Ee

  Ban loda kwamfutar da wasu ayyuka masu rikitarwa ba, kuma ga ƙaramin tashar multimedia na yau da kullun, ƙarfinsa ya isa ga idanu, duka akan Windows da Android, kuma komai zai yi kyau idan ba don masu amfani ba. matsalar da za mu yi magana a kai a sashe na gaba.

  Game da dumama, lokacin amfani da kullun da hannun dama na kwamfutar hannu yana zafi, dangane da ayyukan yana iya zama ɗan dumi ko zafi.

  Aiki a layi layi

  Ƙayyadaddun ƙayyadaddun Ƙimar Baturi 6000 mAh Nau'in baturi mara cirewa HD lokacin sake kunna bidiyo a matsakaicin haske (Yanayin Jirgin sama) Awanni 4 Lokacin karantawa a 30% haske (Yanayin jirgin sama a kunne) 7 hours

  Da farko, na sami kyakkyawan ra'ayi game da wannan kwamfutar hannu, har sai da na ci karo da bug ɗin software mara kyau akan Android. Minti 10 bayan caji, za ta kashe ta atomatik don sanar da kai lokacin da baturi ya yi ƙasa. Idan ka sake kunna kwamfutar, cajin baturin zai kasance daidai da kafin “fitarwa kwatsam”, sai kawai yanayin zai sake maimaita kansa akai-akai.

  Ina tsammanin wannan matsala ce ta software, saboda ba ni da wani abu makamancin haka a Windows. Na kuma karanta sake dubawa na masu samfurin kuma na ga cewa mutane da yawa sun ci karo da wannan. A gefe guda, wasu masu amfani sun rubuta game da aikin sa'o'i biyar na gaskiya.

  Hanyoyin sadarwa mara waya

  Hanyoyin sadarwa na Wi-Fi Ee, b/g/n Bluetooth Ee, sigar 4.0

  Matsala ta biyu tare da kwamfutar hannu ita ce rashin saurin Wi-Fi. Na farko, gabaɗaya yana kama shi fiye da sauran samfuran, kuma na biyu, Ina da matsakaicin gudun da bai wuce 10 Mbps ba, kuma wannan yana da ban takaici.

  Kammalawa

  Ana siyar da sigar kwamfutar hannu mai maballin madannai akan $180.

  Ka sani, a cikin sharhin kan kwamfutocin Windows daga manyan kamfanoni, sau da yawa suna rubuta mini cewa a kan kuɗi ɗaya za ku iya samun irin wannan ɗan Sinanci, kuma suna ba da ɗimbin misalai, gami da Teclast. Shi ya sa na ɗauki wannan samfurin don gwaji.

  Amma kamar yadda aikin ya nuna, mai zullumi yana biya sau biyu, a cikin yanayin wannan ƙirar, rashin lahani na haƙiƙa shine kurakurai tare da daidaitawar baturi da ƙarancin karɓar Wi-Fi.

  Duk da haka, akwai kuma isassun fa'idodi: kyakkyawan bayyanar, kyakkyawan nuni ga farashinsa, aiki tare da tsarin aiki guda biyu, gami da maballin madannai.

  Idan muka yi la'akari da cewa matsalar baturi wani keɓe ne, kuma ba babban al'amari ba, to, koma baya ɗaya, a zahiri, ya rage kawai matsakaicin liyafar Wi-Fi. Wato, zai isa don jin daɗin hawan yanar gizo, kuma kallon bidiyo akan layi ba zai yiwu ba kawai a matsakaicin inganci.

  Kamar yadda kuke gani, odar kwamfutar hannu ta China kamar roulette ne, amma idan kun ci nasara, za ku iya yin tanadi mai yawa, kuma aure a cikin shagunan Sinawa, kamar yadda na sani, yana da inshora.

  Mawallafin ya nuna godiyarsa ga Teclast don samar da Teclast TBook 10s kwamfutar hannu don gwaji.